Deucalion
Member
- Oct 7, 2017
- 88
- 22
Wewe acc yako uki login iko sawa?Kuhusu swala la kuwa blocked sijui ila ni kweli second round wameachia
Wewe acc yako uki login iko sawa?Kuhusu swala la kuwa blocked sijui ila ni kweli second round wameachia
Ni account ya dogo wanamwambia congratulations you have been selected ....pia kuna admission letter na joining instructionsWewe acc yako uki login iko sawa?
duh...! hata mim naona n kama kweli hv.Wadau hii kitu inaukweli huenda walioandikiwa user name is blocked hawajapata nafasi ya kujiunga na masomo kwa chuo cha SUA.
Kasome.....ukimalza utajuajaman wadau naomben advice nmechagliwa chuo cha NIT bachelor degree of information technology vp inalipa
Tatizo lenu mna papara, suburini kwanza hadi matokeo yatoke[emoji23][emoji23] wengine tunakula block wengine wanachaguliwa
Duh..Tumeblockiwa wengi, Mungu nusuru hili janga
Lazma watatoa majina,Hawawezi kublock hivihivi, bila kutoa majina. Kwo hilo ni tatizo lipo kwa watu wote wenye akaunti SUASIS. So kuweni wapole wakuu
ingia kwa akaunti yako, ama website ya chuo.Jaman wapendwa naomba kufaham cbe second round washatoa
Shukraningia kwa akaunti yako, ama website ya chuo.