Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

second post

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Israel masawe, Oct 20, 2012.

  1. I

    Israel masawe Senior Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jee kwa mtu ambaye tayari ni mfanyakazi serikalini anapomaliza kujiendeleza akiomba kazi tena serikalini atapata kama new post?
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,861
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Ndiyo.Unajua kuna nafasi nyingine unaambiwa pitisha barua ya maombi kwa mkuu idara. Wengine wakuu wa idara wanoko sana.
     
  3. I

    Israel masawe Senior Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    oky yuko broo kamaliza bachelor ya elimu na alikuwa na cheti. Amejiendeleza kwa mfumo wa masafa yaani open. Sasa idara haija msaidia kitu. Ndo sasa anataka kuomba tena apangiwe sehemu nyingine anayo taka
     
  4. n

    nash koba Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaidie
     
  5. I

    Israel masawe Senior Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nonsence
     
Loading...