SCREENING COMMITTEE:Chimbuvu & Madame B


Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
KWENDA KWA;SCREENING COMMITTEE The Boss Mamndenyi Ruhazwe JR
COPY;mwenyekiti wa kuratibu mahusiano na ndoa chitchat 2012 Baba V
COPY:mad:Arushaone Mamzalendo
COPY:mad:judgement BADILI TABIA


yah:kurasilimisha mahusiano baina ya Madame B NA Chimbuvu

rejea kichwa cha habari,nimepokea barua toka kwa mwenyekiti kwa masikitiko makubwa inayonihitaji kuvunja mahusiano kwa ghafla.najua ana lengo zuri na mahususi katika kuendeleza mwenendo na tabia njema katika chitchat,nampongeza kwa hilo Baba V.
KWA KWELI NIMEAMUA KULETA TAARIFA RASMI katika kamati ya screening kuhusiana na mahusiano niliyonayo na Madame B,KABLA YA KUCHUKUA HATUA ZAIDI.Naomba tume ikae kwa ajili ya kupitia ombi let mimi na Madame B.
na kama kuna mtu mwenye pingamizi tafadhali siku ya kunitangaza ndio anatakiwa kujitokeza na kutoa pingamizi mbele ya kamati na mbele ya sisi wahusika kwa pamoja yaani Chimbuvu na Madame B.
Kwa kweli naomba kamati ipitie ombi langu kwa umakini mkubwa kabla ya kuchukua maamuzi ambayo badala ya kujenga yataumiza wengi na pia kabla tume haijachukua hatua yeyote tukae chini wote tulizungumzie na kama kutakuwa na mwenye pingamizi awepo naye siku ya tukio asante.
je ni nani kati yenu ambaye hajawahi kutenda kosa?basi na awe wa kwanza kurusha jiwe kwa Chimbuvu & Madame B
ASANTE
Chimbuvu & Madame B
 
Last edited by a moderator:
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,820
Likes
13,572
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,820 13,572 280
Kumbe unajua umetenda kosa ehh!!! Subiria sheria ichukue mkondo wake kwani waalifu wote lazima waadhibiwe..
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Katika maneno yoote ndio umeona hilo tu?dah we ni wa kurushia vitu vyenye ncha kali tu

Kumbe unajua umetenda kosa ehh!!! Subiria sheria ichukue mkondo wake kwani waalifu wote lazima waadhibiwe..
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Kamati ya SCREENING Mamndenyi Ruhazwe JR na The Boss , kazi kwenu
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,820
Likes
398
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,820 398 180
He!!
Kumbe inaruhusiwa kuchumbia mke wa mtu?
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,346
Likes
11,095
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,346 11,095 280
Jamani tusikilizeni ombi letu.
Bado tunapendanda.
Madame B & Chimbuvu
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Jamani tusikilizeni ombi letu.
Bado tunapendanda.
Madame B & Chimbuvu
Afu wewe ndo chanzo cha utata wote huu, na hujatekeleza uliyoambiwa na una dakika kumi na tatu tu
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,674
Likes
3,318
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,674 3,318 280
mie ngoja nijifiche huku uvunguni, mkimaliza timbwili lenu niiteni kuja kukifinya kipunga maana sherehe lazima ituhuuu!!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
mie ngoja nijifiche huku uvunguni, mkimaliza timbwili lenu niiteni kuja kukifinya kipunga maana sherehe lazima ituhuuu!!
Mkuu umesoma wajibu wako kwenye post ya TAMKO!?? bado dakika nane tu
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,346
Likes
11,095
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,346 11,095 280
mie ngoja nijifiche huku uvunguni, mkimaliza timbwili lenu niiteni kuja kukifinya kipunga maana sherehe lazima ituhuuu!!
Shem wangu wa Ukwenhe.
Niombee kwa Baba V ili asikilize ombi letu.
Madame B & Chimbuvu
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,674
Likes
3,318
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,674 3,318 280
Shem wangu wa Ukwenhe.
Niombee kwa Baba V ili asikilize ombi letu.
Madame B & Chimbuvu
Shem nimejaribu kumuhonga Ndyofu kule Makirikiri Bar lakini imeshindikana, mwambie shem atembeze kisu kwa wanaCC na Loya ili kieleweke
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Baba V a.k.a Pilato wa ndoa za watu... Wafanyieni mambo fasta mbona mnawabania sanaaa hao wapendwa?
 

Forum statistics

Threads 1,235,453
Members 474,585
Posts 29,222,574