Screen ya fujitsu lifebook t730 tablet ntapata wapi jamani

Screen ya fujitsu lifebook t730 tablet ntapata wapi jamani

Bwasheemweusi

Member
Joined
May 6, 2017
Posts
39
Reaction score
17
Habari watu wa mtandaoni kuna hii copmuter fujitsu lifebook t730 tablet screen yake imepasuka nahitaji kuibadilisha so natafuta nyingine mpya ya kubadilishia sijajua ntapata wapi maan akama hii brand sio comon sana hapa bongo

picha yake hii hapa ya pc
fujitsu.jpg
 
Habari watu wa mtandaoni kuna hii copmuter fujitsu lifebook t730 tablet screen yake imepasuka nahitaji kuibadilisha so natafuta nyingine mpya ya kubadilishia sijajua ntapata wapi maan akama hii brand sio comon sana hapa bongo

picha yake hii hapa ya pc
View attachment 593096
Duh hii machine mbn kam old fashion
 
Back
Top Bottom