Scholarship USA


zaitmemee

zaitmemee

Senior Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
188
Likes
32
Points
45
zaitmemee

zaitmemee

Senior Member
Joined Aug 14, 2015
188 32 45
Habari wakuu. Mm ni mwanafunzi wa Pharmacy hapa St.John. ila na malengo ya kwenda kusoma USA. How do I go about?
 
Mfugaji wa kuku

Mfugaji wa kuku

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
52
Likes
30
Points
25
Age
26
Mfugaji wa kuku

Mfugaji wa kuku

Member
Joined Jul 1, 2016
52 30 25
Maliza kwanza st.john
 
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
1,457
Likes
1,029
Points
280
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2011
1,457 1,029 280
how do i go about Mkuu ulitaka kusema what can i do?
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,566
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,566 280
unataka kufanya uhamisho?
 
kayogoli

kayogoli

Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
11
Likes
2
Points
5
Age
47
kayogoli

kayogoli

Member
Joined Jul 5, 2016
11 2 5
Mimi namaliza mwezi huu chuo kikuu cha dar es salaam faculty Bsc. Meteorology nataka nikasomee Msc then Phd. In Atmospheric Science
Nifanyeje ili nipate scholarship?
 
Mgumu04

Mgumu04

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,516
Likes
428
Points
180
Age
32
Mgumu04

Mgumu04

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,516 428 180
how do i go about Mkuu ulitaka kusema what can i do?
Wewe ndio hujui lugha sasa. Niambie kuna shida ngani na hill swali? "Tafsiri yake ni je nianzie wapi?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Unataka kwenda kufaya nini huko USA wanakowaua watu weusi?

Polisi wa huko wakikuona wewe uko mweusi wanakuua....ndo unataka kwenda huko?

Si ubaki tu huko kwenu mavumbini....
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,776
Likes
9,037
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,776 9,037 280
Kapande Ndege tu utafika
 

Forum statistics

Threads 1,237,187
Members 475,465
Posts 29,280,671