Scania nzuri ya kuweza kufanya masafa ya DAR-MWANZA

Scania nzuri ya kuweza kufanya masafa ya DAR-MWANZA

d2munisi

Member
Joined
Oct 24, 2011
Posts
7
Reaction score
3
Asalaam aleikum wanafamilia wa jamii forum.Leo na mimi naomba kuelewesha ni model ipi ya scania itakayoweza kupiga mzigo masafa marefu bila usumbufu na wala kulemewa..Scania 94m,113 na 124. Kwa huku uk model za 94m( kidogo ziko chini sana cjui ubora wake usikute hazina nguvu.
Naomba mwenye experience na magari ya mizigo anieleweshe jamani.
 
Leta coaster kaka watu kila dakika wanatoka sehemu moja kwenda nyingine....biashara ya mizigo..sina uhakika kwa mtu anayeanza
 
Asalaam aleikum wanafamilia wa jamii forum.Leo na mimi naomba kuelewesha ni model ipi ya scania itakayoweza kupiga mzigo masafa marefu bila usumbufu na wala kulemewa..Scania 94m,113 na 124. Kwa huku uk model za 94m( kidogo ziko chini sana cjui ubora wake usikute hazina nguvu.
Naomba mwenye experience na magari ya mizigo anieleweshe jamani.

d2munisi, kwa maoni yangu mimi 113 au 124 zote zinaweza kufanya hiyo kazi kwani ninazo ninazitumia kwa safari za DR Congo na zinapiga mzigo poa kabisa. By the way,ninayo 124 420 ambayo haijatumika Bongo ina just a week toka itoke port ipo Dar ninaiuza ukihitaji just pm mimi.
 
Kipesi na Bobby kila nikituma PM inazingua inasema mpaka niwe na 5 posts.mambo yakikaa vizuri nitawa pm. Lucky Saba saba thanx mkuu sema biashara ya daladala ni pasua kichwa aisee bora uumize kwenye scania ambayo faida yake ni kubwa kidogo
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom