SBC Tanzania yapunguza bei ya vinywaji vyake

SBC Tanzania yapunguza bei ya vinywaji vyake

Pepsi ndio soda inayonyweka kwa wingi hapa Tz hasahasa dar na lake zone
 
Washenzi tu hawa wamepunguza mikoa ya pwani tu,kwani wamesikia huku kijijini kwetu hatupendi kunywa soda

Mkuu usivunje mtu shingo, hii ni pricing strategy tu kustimulate demand eneo husika.
 
Soda ni soda tu kwasababu zote ni kemikali hata wakiuza 150 ni wao tu ila hao lengo lao ni moja kuna kitu wanakitafuta.
 
Hapa kazi tu tunataka irudi sh mia mbili kama enzi za nyerere
 
Nasubiri Bavaria yangu ishuke bei.
Ila ka mirinda keusi nakunywaga siku moja moja bwana....sio mbaya
 
Soda za kampuni ya PepsiCo zinazotengenezwa Tanzania ubora wake uko chini sana kulinganisha na makampuni mengine au bidhaa za Pepsi toka nchi Nyingine

Kumbe?Sina habari mie,heri yenu nyie.
Watu na exposure zao.....
 
Back
Top Bottom