Sawa nenda, nitaudanganya moyo wangu utatulia

Poule shogaaa...piga moyo kondee..afu kumbuka shost angu so kila unaedate naye ni muoaji wenginee ni wasindikizaji wanakupa maexpriencee! Nyanyuka jikung'ute mavumbi na tembea mbele...
 

kwa kweli,hili jambo namuachia Mungu,najua nna makosa ya kibinadamu,lakini mbona nawavumilia wengine na maudhi yao na wao hata hawajali maumivu yangu,daah,Mungu anisaidie tu,mana am so helpless right now
 
pole sana,atapatikana mwingine kama yupo.
Muhimu yakitokea kama hayo,usijilaumu sana piga moyo konde...maisha lazima yaendelee..
Zaidi na zaidi jiulize umejifunza nini ili usirudie tena kosa.
 
Poule shogaaa...piga moyo kondee..afu kumbuka shost angu so kila unaedate naye ni muoaji wenginee ni wasindikizaji wanakupa maexpriencee! Nyanyuka jikung'ute mavumbi na tembea mbele...

he said he wanted to settle and marry me...japo sikuonyesha desperation,from my heart nilifurahi nikaamini
 
Naomba nikupe kakangu upoozee machungu

dada hata hamu ninayo basii ,imeevaporate yote,mana nnaemtamani yaonekana ana mwingine anaemtimizia mahitaji hana habari na mimi
 
he said he wanted to settle and marry me...japo sikuonyesha desperation,from my heart nilifurahi nikaamini

Haaaa wee hujui ndo gia ya Siku hizii wanaume wakitaka papuchii?be very careful tena mie wakijaga name gia za kuoa huwaga nawadesh
 

pole bibie usijali hii dunia ina zaid ya watu Billion 6 kwanini huyo mmoja akuumize mrembo, utapata aliye bora kuliko anaestahili penz lako la dhati. tuliza moyo wako
 
pole bibie usijali hii dunia ina zaid ya watu Billion 6 kwanini huyo mmoja akuumize mrembo, utapata aliye bora kuliko anaestahili penz lako la dhati. tuliza moyo wako

mhhh,haya
 
nakumbuka,nishakuwa innocent nikaumizwa vile vile,..am trying a different life nako naona hali tete,sijui nilekee wapi,am so hopeless ryt now
Pole sana...i feal for u..hapo sasa ni kutulia, weka mipango ya maisha yako, muombe mungu, jipende na kujitunza ...utakutana na mwanaume wa ukweli kabisa anayethamini na kujua maisha..wapo lkn wamejificha kidogo..
 
badiebey njoo tufarijiane....na mimi napita njia hio hio angalia

https://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/656307-to-my-ex.html
 
Last edited by a moderator:
nakumbuka,nishakuwa innocent nikaumizwa vile vile,..am trying a different life nako naona hali tete,sijui nilekee wapi,am so hopeless ryt now

Hizo ndio changamoto za mahusiano,piga moyo kundo Mungu atamleta mwenye mapenzi ya kweli


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
am here,i need ur comfort,nna stress kila sehemu ya mwili wangu

Usihofu utampata umpendae kushinda yeye na pia utamsahau ,apart from that wanasema ukikosa kitu milango saba ya bahati inafunguka but for now Time gonna Heal you,najuaga maumivu ya mapenzi unayeumia unakua wewe mwenyewe hata tukikushauri vipi hapa but try to forget and life goes on
 
Haaaa wee hujui ndo gia ya Siku hizii wanaume wakitaka papuchii?be very careful tena mie wakijaga name gia za kuoa huwaga nawadesh
Kuna umri mtu akifika hasa kwa nyie akinadada mnatakiwa mtambue muoaji na mtu anayetaka utamu na kusepa...ila sasa nashangaa wengi mnashindwaga kun'gamua..na kwa sisi wanaume tunajua wakati mwingine hamwezi kutofautisha ndo maana ndo gia yetu kubwa(wengine tunaongeza na manjonjo mengine)..ila km msichana akiwa makini mbona waowaji hujulikana kabisa..
 

Mie mwanzoni walinipumbaza sana ila saiviii nimeshtukia mchezo...UA right siafu dume
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…