Sauti nzuri na sura havitoshi kuwa mtangazaji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sauti nzuri na sura havitoshi kuwa mtangazaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Aug 31, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jioni ya leo katika radio ya pashen fm huwa kunakuwa na kipindi nimekisahau jina. Wapo watangazaji watatu; wa kiume mmoja na mabinti wawili wenye sauti nyororo. Kilichoniboa kuhusu wote watatu ni ufaham wao mdogo wa mambo na kutokujua kiswahili kwa ufasaha. Kiukweli nimewakosoa kimoyomoyo mpaka basi. Mfano kuna habari moja toka kenya kuwa bwana mmoja-ochieng kawaua watoto wake watatu wa kufikia pamoja na mama yao. Wao wakajichanganya wasijue wanasoma nini na kufikia uamuzi kuwa ile familia ndo imemuua huyo bwana. Imenifanya kununua gazeti hilo la dar leo na kuisoma habari hiyo. Kingine ni habari iliyohusu majambazi ambapo wanasema majambazi 'waliweza' kuuawa. Hii inasikitisha
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    :confused2::confused2:
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    redio ya mjomba what do you xpect?
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    for real hilo ni tatizo
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,547
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Asasi/taasisi zinazotawala media zinatakiwa kulivalia njuga suala la kuondoa makanjanja kwenye uandish wa habari.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,533
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Fuatilia utaambiwa ni ndugu wa damu wa mwenye Kituo cha redio!
     
Loading...