Saudi Arabia Vs The World


Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
7,225
Likes
12,352
Points
280
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
7,225 12,352 280
jamalkahshoggi-png.898562
181012102813-jamal-khashoggi-apple-watch-detalles-desaparicion-consulado-saudi-cafe-cnnee-0000-jpg.898567


Kufuatia kupotoea kusikojulikana kwa mwandishi wa the WP mwenye asili ya Saudia Jamal Khashoggi, kumetokea sintomfahamu ya mahusiano kati ya Saud Arabia na baadhi ya powerhouse countries in the World.

- Donald Trump on Saturday, " Severe Punishment" if Saudis are found to be behind his death.

- Saudia Arabia wakajibu, in case of Economic Sanctions from the US, " we'll retaliate with greater action.."

- Arab countries wanao Support Saudia ktk hili, Oman, Bahrain, Jordan, Palestine, Lebanon, U.A.E, Egypt.

- UK, France, Germany demands "Credible Investigation on Khashoggi's disappearance, light must be shed"

- US lawmakers, "If Trump doesn't do something on this, Congress will"

- International firms wapanga kujitoa toka high profile International summit, itayofanyika Riyadh mwisho wa mwezi.

It's Saudia Vs the World. Sijui nani atatoka kidedea...

375x250-jpg.898566
 
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,050
Likes
7,089
Points
280
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,050 7,089 280
Kokuyo shughuli inakuja kwenye system yao Wamarekani. Kama unavyoelewa Trump peke yake sio wa kuamua kila kitu.
Si unaona Rubio na Flake are already out on this. Wa upande wake hawa.
Sija fatilia kuona Dems wanasemaje, na jinsi ambavyo they're trying to fight him..
Dems wanataka Saudi apigwe sanctions
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
2,355
Likes
1,774
Points
280
Age
55
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
2,355 1,774 280
Inaonekana yule bwana baada ya kuuwawa kile chumba walimomuulia wamekutamo traces za chemicals fulani ambazo inaonekana zilitumika kufanyia usafi ili kuficha ushahidi.

Pia inaacha maswali mengi ni kwa nini kwenye msafara wa Wasaudia waliosafiri kutoka Riadh kwenda Istanbul kati ya wale watu 15 miongoni mwao kulikuwa na An Autopsy Expert, Why......!!!

Sasa kwa kuwa Wasaudia na utawala wao unaojinasibisha na ucha Mungu sasa wanakiri wazi kuwa ni kweli Khashoggi ameuawa sasa kinachofuata ni kutaka kujua ukweli juu ya nani wamemuua na mwili wake uko wapi.

Utawala wa Saudia inabidi wawe wapole kwani ubingwa hapa hauna nafasi wala kuwa na close business ties with Trump will not be a Panacea.

Tayari Congress wanajipanga kuhakikisha kuwa wahusika wanabainishwa na sheria inachukua mkondo wake. Congress sio Rubber Stamp kama lilivyo hili bunge la akina Ndugai kwani wanadai wakiachia wataweka A bad Precedent ambayo inaweza ikatumiwa na taifa lolote la kibabe na kufanya tena uhalifu kama huu na vile vile role of the US as the defender of human rights will be terribly compromised.
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,736
Likes
6,435
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,736 6,435 280
Richard ze kokuyo Elungata dudus Nyanjomigire

Prince kala kibano cha kutosha nini!, mpaka ana admit?!
Interrogation gone wrong ndo wakaamua kum chop up!..
Kama wakumbuka uzuri nilisema kwenye post namba 16 kwamba watatafuta "a compromise ground" na yataisha.

"Compromise ground" ndo hiyo imepatikana na Riyadh wamesema kwamba amefariki kwa bahati mbaya akifanyiwa mahojiano huku akiteswa.

Baada ya hapo maisha yataendelea kama kawaida huyo mchumba wake atahudumiwa kila kitu kuanzia fedha hadi nyumba ya kuishi uhamishoni na familia yote ya Khashoggi itahudumiwa hadi uzeeni.

Hivyo ndivyo mataifa haya yanavyoweza kukuonyesha unafiki wao wa hali ya juu yaani "hypocrisy of highest quality"
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,870
Likes
11,731
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,870 11,731 280
Write your reply...balozi wa saud nchini Uturuki kishasepa kurudi kwao baada ya UN kutaka aondolewe kinga ya kidplomasia
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,870
Likes
11,731
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,870 11,731 280
Write your reply...kashorgi anatoka family ya kitajiri nae na alikuwa miongoni mwa inner circle ya utawala,akiwa mpambe wa crown prince Mohamed Nayev ambae alivuliwa cheo hicho na kupewa mwana wa mfalme MBS,
Mohamed Nayev ndo alikuwa king mtarajiwa,kitendo cha kuvuliwa ucrown prince na kuweka kifungo cha nyumbani,wapambe wake kama huyu kashorgi akakimbilia marekani na akawa critics wa utawala wa MBS.
No wonder walipomtia mikononi walihakikisha anapotea kabisa kwa kucharangwa vipande vipande
 
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
7,225
Likes
12,352
Points
280
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
7,225 12,352 280
Kama wakumbuka uzuri nilisema kwenye post namba 16 kwamba watatafuta "a compromise ground" na yataisha.

"Compromise ground" ndo hiyo imepatikana na Riyadh wamesema kwamba amefariki kwa bahati mbaya akifanyiwa mahojiano huku akiteswa.

Baada ya hapo maisha yataendelea kama kawaida huyo mchumba wake atahudumiwa kila kitu kuanzia fedha hadi nyumba ya kuishi uhamishoni na familia yote ya Khashoggi itahudumiwa hadi uzeeni.

Hivyo ndivyo mataifa haya yanavyoweza kukuonyesha unafiki wao wa hali ya juu yaani "hypocrisy of highest quality"

Halafu Prince ata come out clean.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,870
Likes
11,731
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,870 11,731 280
Halafu Prince ata come out clean.
undefinedtabu iko kwa Trump iwapo congress wataamua kuiwekea vikwazo saud,halafu inaweza kuwa scandal kipibdi cha uchaguzi wa midterm,inataka akili mingi kusolve hii ishu
 
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
742
Likes
896
Points
180
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
742 896 180
Huku kwetu MO ndo basi tena,wabongo washamsahau.Ila huko nadhani Saudia watatafuta wa kumtwika mzigo.Either kakikundi ka uhalifu n.k
waliomteka jamaa walionekana kwenye cctv toka walipoingia kutoka uwanja wandege wa uturuki kwa kutumia ndege binafsi mpka wanapoingia kwenye ubalozi wa saudia alipokua ameenda kashhogi kuomba ridhaa ya kumuoa mchumba ake aliyekuwepo nje ya ubalozi huo akimsubiri na waliofanaya huo unyama ni moja ya maafisa wa juu wa idara ya usalama ya saudii HAPO SIJUI WAMVIKA MZIGO NANI
 
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
7,225
Likes
12,352
Points
280
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
7,225 12,352 280
Inaonekana yule bwana baada ya kuuwawa kile chumba walimomuulia wamekutamo traces za chemicals fulani ambazo inaonekana zilitumika kufanyia usafi ili kuficha ushahidi.

Pia inaacha maswali mengi ni kwa nini kwenye msafara wa Wasaudia waliosafiri kutoka Riadh kwenda Istanbul kati ya wale watu 15 miongoni mwao kulikuwa na An Autopsy Expert, Why......!!!

Sasa kwa kuwa Wasaudia na utawala wao unaojinasibisha na ucha Mungu sasa wanakiri wazi kuwa ni kweli Khashoggi ameuawa sasa kinachofuata ni kutaka kujua ukweli juu ya nani wamemuua na mwili wake uko wapi.

Utawala wa Saudia inabidi wawe wapole kwani ubingwa hapa hauna nafasi wala kuwa na close business ties with Trump will not be a Panacea.

Tayari Congress wanajipanga kuhakikisha kuwa wahusika wanabainishwa na sheria inachukua mkondo wake. Congress sio Rubber Stamp kama lilivyo hili bunge la akina Ndugai kwani wanadai wakiachia wataweka A bad Precedent ambayo inaweza ikatumiwa na taifa lolote la kibabe na kufanya tena uhalifu kama huu na vile vile role of the US as the defender of human rights will be terribly compromised.

An Autopsy Expert kwenye msafara?!

Then they claim, "an interrogation that was intended to lead to his abduction from Turkey.."
 
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
7,225
Likes
12,352
Points
280
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
7,225 12,352 280
Sakata ama ndo linaanza, au linaendelea..

Sen. Lindsey Graham said Tuesday on Fox News that he wants to see Saudi Crown Prince Mohammed bin Salman forced out of his position after the mysterious disappearance of activist Jamal Khashoggi.

“This guy has got to go,” Graham, R-S.C., said on “Fox and Friends.” “Saudi Arabia, if you’re listening: There are a lot of good people you can choose, but MBS has tainted your country and tainted himself.”
He added, “The MBS figure is, to me, toxic. He can never be a world leader on the world stage.”
 
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
7,225
Likes
12,352
Points
280
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
7,225 12,352 280
Inaonekana yule bwana baada ya kuuwawa kile chumba walimomuulia wamekutamo traces za chemicals fulani ambazo inaonekana zilitumika kufanyia usafi ili kuficha ushahidi.
Pia inaacha maswali mengi ni kwa nini kwenye msafara wa Wasaudia waliosafiri kutoka Riadh kwenda Istanbul kati ya wale watu 15 miongoni mwao kulikuwa na An Autopsy Expert, Why......!!!
Sasa kwa kuwa Wasaudia na utawala wao unaojinasibisha na ucha Mungu sasa wanakiri wazi kuwa ni kweli Khashoggi ameuawa sasa kinachofuata ni kutaka kujua ukweli juu ya nani wamemuua na mwili wake uko wapi.
Utawala wa Saudia inabidi wawe wapole kwani ubingwa hapa hauna nafasi wala kuwa na close business ties with Trump will not be a Panacea.
Tayari Congress wanajipanga kuhakikisha kuwa wahusika wanabainishwa na sheria inachukua mkondo wake. Congress sio Rubber Stamp kama lilivyo hili bunge la akina Ndugai kwani wanadai wakiachia wataweka A bad Precedent ambayo inaweza ikatumiwa na taifa lolote la kibabe na kufanya tena uhalifu kama huu na vile vile role of the US as the defender of human rights will be terribly compromised.

Na pia, the lead officer of the Interrogation ameonekana kuwa close to the inner circle of MBS.
So there's no way the Prince is too far from the Truth.

Lakini najiuliza, King Salman hana sauti kabisa katika hili?!
 
Mmexico

Mmexico

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
265
Likes
224
Points
60
Mmexico

Mmexico

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
265 224 60
Nalendwa,

Hakuna chochote kinachoweza kufanywa kwa Saudi Arabia, sanasana watatafuta "a compromise ground" na yataishia hapohapo..

Mtu kashikilia mafuta ya kuyasambaza dunia nzima, halafu unamwambia nini?

Isitoshe Marekani itabidi afikirie mauzo yake ya silaha kiasi kwamba ni vigumu kusimamisha fedha za malipo ya silaha hizo kutoka kwa hawa waraabu.

Hivyo wazo la kuwawekea vikwazo ni gumu kulitekeleza.
Vita huwaongezea wamarekani utajir, So Saudia wakiingia kwenye vita basi mmarekani atatajirika zaidi.
Hofu ya marekani saudia ni uwezekano wa regime nyingine kuingia na kulinda maslahi yake kivyovyote kama wafalme wa saudia wa sasa.
Wale wafalme ni wamarekani waarabu, wanakubali kila kitu cha mmarekani n israel
 
NIMITZ

NIMITZ

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
278
Likes
299
Points
80
NIMITZ

NIMITZ

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
278 299 80
Halafu hawa Saudi wana hoja nyepesi sana kujitoa katika hili. Mazingira yote yameonesha kuwa wanahusika. Halafu baba lao anakuja ku tweet eti may be rogue killers. Hivi rogue killers wanawezaje kuingia ubalozini na kufanya mauaji. Huyu baba lao kishalevya na hawa warabu.
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
2,355
Likes
1,774
Points
280
Age
55
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
2,355 1,774 280
Na pia, the lead officer of the Interrogation ameonekana kuwa close to the inner circle of MBS.
So there's no way the Prince is too far from the Truth.

Lakini najiuliza, King Salman hana sauti kabisa katika hili?!
Sidhani kama huyu mfalme atakuwa hajui hii issue, huu mpango ulisukwa mahususi na mwanaye make marehemu Jamal Khashoggi amekuwa mkosoaji mkubwa wa utawala wa kiimla wa Saudia.
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
2,355
Likes
1,774
Points
280
Age
55
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
2,355 1,774 280
An Autopsy Expert kwenye msafara?!

Then they claim, "an interrogation that was intended to lead to his abduction from Turkey.."
It seems the original plan of the killers was to ship the slain body of the late Khashoggi to Saudi Arabia after embalment hence the inclusion of an Autopsy Expert in the itinerary.

It's likely when the body of the deceased proved bulky for shipping, it's when they resolved to dismember it so as to ease the shipping.
 

Forum statistics

Threads 1,235,314
Members 474,525
Posts 29,218,006