Sasa Lissu Kurudi Tanzania hivi karibuni

Sasa Lissu Kurudi Tanzania hivi karibuni

... hivi kwa sasa Lissu yuko kwenye category gani ya watanzania walioko nje; ni mgonjwa? ni mkimbizi? ni mtalii? anafanya kazi (diaspora)? shughuli za kibalozi? au?
Swali la kishoga sana hilo,kwani wewe hujui sababu ya kuwepo kwake nje?
tapatalk_1575308148326.jpeg
 
Kwanini hakuna uchunguzi wa nani aliyemshambulia Tundu Lissu
Au nchi hii haiongozwi kisheria? hili la kukimbilia mabeberu je mbona hao mabeberu ndio wanaotuchangia bajeti yetu halafu wakiongelea utawala bora ndio wanakua mabeberu

Kijana nchi kuongozwa kibabe hakuna atakarbaki salama iwapo watu wataamua.

Uchunguzi umefanyika sana tu. Hata Lissu anajua fika uchunguzi umefanyika. Kinachosubiriwa ni wahusika wakuu walioko nje ya nchi waje TZ kesi iende mahakamani na sheria ichukue mkondo wake.Wahusika wanajificha nje ya nchi na wengine wanalazimishwa kukaa uhamishoni. Kama kweli wewe unataka kuufahamu ukweli inakuwaje mtu anakuwa hospitalini Kenya kwa miezi kadhaa na waliompeleka kwa gharama kubwa wanadai kuwa anatibiwa kisaikolojia. Mwanzoni kuna baadhi yetu tulielekea kusadiki hayo. Baadaye mtu huyo huyo anapelekwa Ubeljiji na sasa hivi inasingiziwa kuwa huko Ubeljiji atasoma certificate, baadaye diploma na mwishoni digrii. Lengo ni ili asije Tanzania awezeshekuanza kunguruma kesi ya kushambuliwa Lissu. Huyo aje na Lissu mwenyewe aje uone uchunguzi umefikia wapi na ushahidi usiopingika na uone jinsi mtu anavyoaibika.
 
Uchunguzi umefanyika sana tu. Hata Lissu anajua fika uchunguzi umefanyika. Kinachosubiriwa ni wahusika wakuu walioko nje ya nchi waje TZ kesi iende mahakamani na sheria ichukue mkondo wake.Wahusika wanajificha nje ya nchi na wengine wanalazimishwa kukaa uhamishoni. Kama kweli wewe unataka kuufahamu ukweli inakuwaje mtu anakuwa hospitalini Kenya kwa miezi kadhaa na waliompeleka kwa gharama kubwa wanadai kuwa anatibiwa kisaikolojia. Mwanzoni kuna baadhi yetu tulielekea kusadiki hayo. Baadaye mtu huyo huyo anapelekwa Ubeljiji na sasa hivi inasingiziwa kuwa huko Ubeljiji atasoma certificate, baadaye diploma na mwishoni digrii. Lengo ni ili asije Tanzania awezeshekuanza kunguruma kesi ya kushambuliwa Lissu. Huyo aje na Lissu mwenyewe aje uone uchunguzi umefikia wapi na ushahidi usiopingika na uone jinsi mtu anavyoaibika.
Ficha ujinga wako iwapo Lissu angekufa akili ndogo sana.
 
... hivi kwa sasa Lissu yuko kwenye category gani ya watanzania walioko nje; ni mgonjwa? ni mkimbizi? ni mtalii? anafanya kazi (diaspora)? shughuli za kibalozi? au?
Chagua!
 
Lissu harudi kamwe. Hayo tumeyasema. Lissu alipanga kujishambulia akitarajia waliopanga naye wanampemda sana. Badala yake wakataka kummaliza. Yeye Lissu anafahamu hayo na dereva wake anafahamu yote. Sasa hili linafahamika na siku Lissu akirejea hiyo kesi lazima ingurume. Hiyo aibu Lissu ataiweza??? Ndio maana hata dereva wake atafichwa na kufichwa na kufichwa kwa sababu Lissu anaamini akifanyiwa interrogation atausema ukweli. Aibu hiyo inabebeka? Lissu harudi kamwe.
Stupid asshole, mmeshindwa kumuua sasa guilty consciousness inawafanya mtapetape. Ngoma bado mbichi, bora Lissu yuko hai, let's keep on waiting kwani muda 'wenu' wa kuumbuka utafika tu.
Mmeshindwa kumpata dereva hivyo inawauma sana kwani mlitamani mumtumie kutengeneza story kama unavyotapatapa kwenye takataka unazoandika lakini mlizidiwa ujanja na hamna nguvu ya kumfanya chochote wala kumlazimisha kusema mnayotaka kwa faida ya hao wapuuzi wenzako wauaji(wasiojulikana) na wewe mwenyewe.
 
waJF ni user generated forum, every member is right to his/her own opinion, na hakuna mtu analazimishwa kufuata mawazo ya mtu yoyote, hivyo kwa maoni yangu, mtu wa kwanza kuombewa abarikiwe ni yule mtu mwenye uwezo na mamlaka ya kubadili hali iliyopo, kabla hata hawajamuomba Mungu aibariki Chadema, wamuombe Mungu ambariki Magufuli, aupokee ushauri wa Mbowe na Kuufanyia Kazi.

P.
Ndugai alivyokuita kwenye kamati ya maadili, ulitoka Dodoma akili yako imeyumba. P wa sasa siyo yule nimjuaye.
 
Wewe jamaa tangu ulivyo anza kujikomba kwa utawala huu ,hutumii kabisa kichwa kufikiri badala yake unatumia tumbo ukweli ukikosa ukuu wa wilaya nitashangaa
Unahitaji akili kumuelewa Mayala....
Msome vizuri usikurupuke.
 
Kule Arusha ule mwaka wa bomu umesahau? Walisema wanamfahamu aliyelipua bomu ila wanataka uchunguzi wa kimataifa ndio wamtaje. Watanzania hatuchezewi akili kiasi hicho. Mtikila aliwaambia live ni nani aliyepanga shambulio la bomu. Kama Mtikila angekuwa hai angeshawaanbia live ni nani alipanga shambulio lile.
Unahamisha goli. Walinzi wa geti mlishawahoji walisemaje
 
  • Thanks
Reactions: Qwy
Uchunguzi umefanyika sana tu. Hata Lissu anajua fika uchunguzi umefanyika. Kinachosubiriwa ni wahusika wakuu walioko nje ya nchi waje TZ kesi iende mahakamani na sheria ichukue mkondo wake.Wahusika wanajificha nje ya nchi na wengine wanalazimishwa kukaa uhamishoni. Kama kweli wewe unataka kuufahamu ukweli inakuwaje mtu anakuwa hospitalini Kenya kwa miezi kadhaa na waliompeleka kwa gharama kubwa wanadai kuwa anatibiwa kisaikolojia. Mwanzoni kuna baadhi yetu tulielekea kusadiki hayo. Baadaye mtu huyo huyo anapelekwa Ubeljiji na sasa hivi inasingiziwa kuwa huko Ubeljiji atasoma certificate, baadaye diploma na mwishoni digrii. Lengo ni ili asije Tanzania awezeshekuanza kunguruma kesi ya kushambuliwa Lissu. Huyo aje na Lissu mwenyewe aje uone uchunguzi umefikia wapi na ushahidi usiopingika na uone jinsi mtu anavyoaibika.
Suspect- Mkulu(Jiwe), vyombo vya ulinzi na usalama, system(ikiwemo judiciary).
Eti kesi isikilizwe kwenye hizi mahakama za Bongo ambapo Jiwe atakuwa implicated halafu utegemee haki itendeke.
Kama hata kitu simple kama the whole saga la uchaguzi wa serikali za mitaa 'system' imeshindwa kufanya mambo kwa haki ndiyo ije iwe hiyo kesi ambapo viongozi wanahisiwa?
You gotta be insane kuamini haki inaweza kutendeka kwenye hizo mahakama uchwara katika mazingira ya awamu hii ya tano.
 
Suspect- Mkulu(Jiwe), vyombo vya ulinzi na usalama, system(ikiwemo judiciary).
Eti kesi isikilizwe kwenye hizi mahakama za Bongo ambapo Jiwe atakuwa implicated halafu utegemee haki itendeke.
Kama hata kitu simple kama the whole saga la uchaguzi wa serikali za mitaa 'system' imeshindwa kufanya mambo kwa haki ndiyo ije iwe hiyo kesi ambapo viongozi wanahisiwa?
You gotta be insane kuamini haki inaweza kutendeka kwenye hizo mahakama uchwara katika mazingira ya awamu hii ya tano.

Swali ni kuwa kwa nini mtu mwenye dhamana kubwa ndani ya chama na bunge aongee uongo? Tena uongo unaomuaibisha? Yaani useme dereva anatibiwa kisaikolojia Kenya halafu baadaye eti tunamtafutia shule kule Belgium. mtu mzima kukubali kuongea uongo ujue maji yamemfika shingoni. Hiyi system ya elimu ya Belgium hata siku moja haijawahi kuwa sawa na ya TZ eti aanze certificate then Diploma na baadaye degree.Nakuambia Lissu anajutia uongo huo
 
Stupid asshole, mmeshindwa kumuua sasa guilty consciousness inawafanya mtapetape. Ngoma bado mbichi, bora Lissu yuko hai, let's keep on waiting kwani muda 'wenu' wa kuumbuka utafika tu.
Mmeshindwa kumpata dereva hivyo inawauma sana kwani mlitamani mumtumie kutengeneza story kama unavyotapatapa kwenye takataka unazoandika lakini mlizidiwa ujanja na hamna nguvu ya kumfanya chochote wala kumlazimisha kusema mnayotaka kwa faida ya hao wapuuzi wenzako wauaji(wasiojulikana) na wewe mwenyewe.

Huna kosa hata tone. Hapo ni mwisho wa upeo wako kufikiri. Hata mtu mfupi huwezi kumwambie achukue kitu kilicho kwenye ceiling board na anaposhindwa sio kosa lake kwa sababu ni mwisho wa kimo chake. Yaani huangalii hoja na kuipinga badala yake unaanza kutukana. Kama ni ajira basi una ajira ngumu sana na hudhubutu kuwaambia watu kuwa umeajiriwa kwa kazi hiyo.
 
Una wakati mgumu sana. Jibu hoja.Ikikushinda kaa kimya au ukikaa kimya kibarua kitakwisha?
Waafrika ndio maana tunadharauliwa mbinu za kuwaua wapinzani ni mbinu za kijinga sana.
 
Huna kosa hata tone. Hapo ni mwisho wa upeo wako kufikiri. Hata mtu mfupi huwezi kumwambie achukue kitu kilicho kwenye ceiling board na anaposhindwa sio kosa lake kwa sababu ni mwisho wa kimo chake. Yaani huangalii hoja na kuipinga badala yake unaanza kutukana. Kama ni ajira basi una ajira ngumu sana na hudhubutu kuwaambia watu kuwa umeajiriwa kwa kazi hiyo.
Aibu imekujaa kwa kuwa Lissu bado yuko hai, mkipata nafasi nyingine jitahidini kuitumia vizuri.
 
Jibu hoja.
Huna hoja halafu unakakamia jibu hoja, au ndiyo upeo mdogo wa akili unakufanya ung'ang'anie ulivyokaririshwa 'jubu hoja'.
Unapotumiwa jaribu pia kuwa unatumia commonsense kama unazo kama kama hauna basi sikulaumu.
 
waJF ni user generated forum, every member is right to his/her own opinion, na hakuna mtu analazimishwa kufuata mawazo ya mtu yoyote, hivyo kwa maoni yangu, mtu wa kwanza kuombewa abarikiwe ni yule mtu mwenye uwezo na mamlaka ya kubadili hali iliyopo, kabla hata hawajamuomba Mungu aibariki Chadema, wamuombe Mungu ambariki Magufuli, aupokee ushauri wa Mbowe na Kuufanyia Kazi.

P.
Uko sawa.
 
Back
Top Bottom