Sasa Lissu Kurudi Tanzania hivi karibuni

Sasa Lissu Kurudi Tanzania hivi karibuni

You should be truthful to yourself, kabla ya Mungu Ibariki Chadema, ulipaswa kuanza na Mungu mbariki Magufuli, Mungu Ibariki Chadema, Mungu Ibariki Tanzania.
P

Ni agizo kutoka kwa huyo mungu kuwa tuanze hivyo? Yaani mungu mbariki Magufuli, Mungu ibariki Chadema, Mungu ibariki Tanzania?
(matumizi ya capital letters ni ya makusudi)
 
Lissu kaliwa! Alidhani anayotenda kuna mtu wa kumsaidia kuyatuta? Aliyapanga mwenyewe, na hayakuwa maneno ya CHADEMA. Mwambieni ahangaike nayo mwenyewe!!
Ni maneno ya Chadema. Tunamuunga mkono na mguu na tunataka kumpandisha wadhifa wake toka Mwanasheria wa chama cheo cha kuteuliwa na kumchagua kuwa Makamu mwenyekiti taifa.
 
... hivi kwa sasa Lissu yuko kwenye category gani ya watanzania walioko nje; ni mgonjwa? ni mkimbizi? ni mtalii? anafanya kazi (diaspora)? shughuli za kibalozi? au?
Kwani anamtumikia nani mpka afanye haraka kwa vile alishafukuzwa ubunge.
 
Ungekuwa umetahiriwa Wala usingesumbuka Na dereva ungetafuta mlinzi wa zamu angekuambia picha nzima
Lissu harudi kamwe. Hayo tumeyasema. Lissu alipanga kujishambulia akitarajia waliopanga naye wanampemda sana. Badala yake wakataka kummaliza. Yeye Lissu anafahamu hayo na dereva wake anafahamu yote. Sasa hili linafahamika na siku Lissu akirejea hiyo kesi lazima ingurume. Hiyo aibu Lissu ataiweza??? Ndio maana hata dereva wake atafichwa na kufichwa na kufichwa kwa sababu Lissu anaamini akifanyiwa interrogation atausema ukweli. Aibu hiyo inabebeka? Lissu harudi kamwe.
 
Lissu harudi kamwe. Hayo tumeyasema. Lissu alipanga kujishambulia akitarajia waliopanga naye wanampemda sana. Badala yake wakataka kummaliza. Yeye Lissu anafahamu hayo na dereva wake anafahamu yote. Sasa hili linafahamika na siku Lissu akirejea hiyo kesi lazima ingurume. Hiyo aibu Lissu ataiweza??? Ndio maana hata dereva wake atafichwa na kufichwa na kufichwa kwa sababu Lissu anaamini akifanyiwa interrogation atausema ukweli. Aibu hiyo inabebeka? Lissu harudi kamwe.
Ukimaanisha yeye ndiye aliyepanga kujipiga risasi 38?

Ikiwa ni hivyo yeye na chama chake anapenda uchunguzi huru ufanyike tena kutoka nje kwanini serikal inakataa ili asiumbuke Lissu?
 
Mkuu mbona unajicontradict
Umemsahihisha Mkuu kwa MBA what was best
Mkuu amekuuliza swali kwa nini unataka iwe unavyotaka wewe umemhukumu
You have rights to your opinion na aliyekuuliza has rights to his/her opinion
** Wakati wa Mwl kulikuwa hakuna msemo Mungu mbariki Nyerere ilikuwa Mungu ibariki Tz Mungu ibariki Africa! Kwa nini mnataka kuhalalisha Mungu mbariki Magufuli huoni Magufuli yupo kwenye Mungu ibariki Tz kwani naye ni mwananchi Mtz kwa nini awe exceptional??
Asipokuelewa hapa,itabidi aombewe.
 
Ukimaanisha yeye ndiye aliyepanga kujipiga risasi 38?

Ikiwa ni hivyo yeye na chama chake anapenda uchunguzi huru ufanyike tena kutoka nje kwanini serikal inakataa ili asiumbuke Lissu?

Kule Arusha ule mwaka wa bomu umesahau? Walisema wanamfahamu aliyelipua bomu ila wanataka uchunguzi wa kimataifa ndio wamtaje. Watanzania hatuchezewi akili kiasi hicho. Mtikila aliwaambia live ni nani aliyepanga shambulio la bomu. Kama Mtikila angekuwa hai angeshawaanbia live ni nani alipanga shambulio lile.
 
... hivi kwa sasa Lissu yuko kwenye category gani ya watanzania walioko nje; ni mgonjwa? ni mkimbizi? ni mtalii? anafanya kazi (diaspora)? shughuli za kibalozi? au?
simple.....kibaraka wa wazunguu
 
Mbona hatuoni hizo agenda nzito hapa. My worry wasijeishiakuambiwa "Wapumbavu" Sio kila mara wazito/vigogo wanapokutana hujadili mambo mazito!!
 
Ungekuwa umetahiriwa Wala usingesumbuka Na dereva ungetafuta mlinzi wa zamu angekuambia picha nzima

Dereva amekuwa akifundishwa aseme nini toka Nairobi inaonekana hajafuzu. Kumbuka siku ya shambulizi alisema wazaiwazi kuwa alipoona watu wanawafuatilia alimweleza Lissu ila akajibiwa waendelee tu. Baadaye akiwa Ubeljiji akihojiwa na DW alisema muda wote anafuatiliwa hakumweleza chochote bosi wake. Huo ni ushahidi mwingine kuonyesha mambo yalipangwa na hawatoki kwenye hii kesi. Nakuhakikishia Lissu harudi ng'ooo. Hii aibu hataiweza.
 
waJF ni user generated forum, every member is right to his/her own opinion, na hakuna mtu analazimishwa kufuata mawazo ya mtu yoyote, hivyo kwa maoni yangu, mtu wa kwanza kuombewa abarikiwe ni yule mtu mwenye uwezo na mamlaka ya kubadili hali iliyopo, kabla hata hawajamuomba Mungu aibariki Chadema, wamuombe Mungu ambariki Magufuli, aupokee ushauri wa Mbowe na Kuufanyia Kazi.

P.
Pascal uanafahamu, Magufuli haongozi nchi peke yake. Chadema inaweza isiwe line ya kuongiza nchi direct, lakini inaplay part kubwa sana ya namna nchi inavyokwenda kwa sasa. Kwakuwa wewe ni mkongwe na naheshimu kila unalolisema humu sitafafanua zaidi lakini najua unajua.

Sasa external na internal forces wanazopata hao waliopo kwenye line pamoja na factor zingine Chadema inachangia.

Ni haki yetu kama wananchi kumwomba Mungu aibariki Chadema kwa sababu katika mnyororo wa utengemano wa kitaifa yenyewe inaplay role kubwa.
 
Endeleen kukata viuno hvyo
Dereva amekuwa akifundishwa aseme nini toka Nairobi inaonekana hajafuzu. Kumbuka siku ya shambulizi alisema wazaiwazi kuwa alipoona watu wanawafuatilia alimweleza Lissu ila akajibiwa waendelee tu. Baadaye akiwa Ubeljiji akihojiwa na DW alisema muda wote anafuatiliwa hakumweleza chochote bosi wake. Huo ni ushahidi mwingine kuonyesha mambo yalipangwa na hawatoki kwenye hii kesi. Nakuhakikishia Lissu harudi ng'ooo. Hii aibu hataiweza.
 
You should be truthful to yourself, kabla ya Mungu Ibariki Chadema, ulipaswa kuanza na Mungu mbariki Magufuli, Mungu Ibariki Chadema, Mungu Ibariki Tanzania.
P
Hii ndio maana halisi ya mayala. Hongera zako kwa kulitendea haki jina lako la Mayala
 
Back
Top Bottom