Sasa Clouds fm inapatikana Iringa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa Clouds fm inapatikana Iringa!!

Discussion in 'Entertainment' started by Elai, Dec 31, 2011.

  1. E

    Elai Senior Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina tune radio yangu, ninashituka kuipata hii radio. Ni kipindi cha michezo cha saa tatu usiku. Ni around 90's Mhz. Wapenzi wa hii radio Iringa, wakati ni wenu.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Wanyaru bana kwa sifa za kijinga sasa unataka tufanyaje tulete ha times fm au? Nini cha ajabu hapo endelea kuwadanganya wanywa ulanzi
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Wafu fm hata tabora wameanza...hawana jipya
     
  4. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 871
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    Hebu acha zako wewe, jamaa ametoa taarifa kwa umma sasa kama wewe hupendi nenda kasome threads nyingine, uungwana vitendo.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,313
    Likes Received: 5,605
    Trophy Points: 280
    Wanyalu karibuni kwenye dunia ya utandawazi kwenye habari,burudani,etc.....nia kuongeza wigo wenu na upeo hasa wa kufikiria......na uwezo kunyambua mambo!! Kupata maamuzi sahihi na kusonga mbele
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nyela Ndauli! yaani mnashangilia hiyo radio ya WAFU FM kupatikana huko Iringa! yaani ni bora nkaendelea kuongeza mashamba ya VITINDI kuliko kuisikiliza hiyo radio ya M>A>C>H>O>K>O
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,148
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Acha ushamba wako wa kizaramo, kinachokufanya ulete dharau ni nini, jamaa ameleta taarifa wewe wawashwa wapi uanze kupayuka kama vuvuzela! Shindwa!
     
Loading...