Saruji bei gani huko kwenu?

Saruji bei gani huko kwenu?

No SQL

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Posts
7,383
Reaction score
13,471
Wasalaam,

Kigamboni ....
Nyati grade 32 tunanunua 15k..mpaka 16k
nyati grade 42.5 hakuna kweli...
camel grade 42.5 inauzwa 16k...mpaka camel imepotea...
dangote grade 32 inauzwa 16k...
Cha ajabu naona magari yakitoka kiwandani nyati na cement wakati majirani hatuna kitu...

Nijuze kwenu uko kama bei nafuu nije nisombe...maana naona jamaa wapo kwenye kampeni.
 
Nilijua ni huku kwetu tu. Mji mzima simenti imeadimika, ukifanikiwa kuipata bei ni Tsh21000/=. Hizi siku tatu zilizopita nimetaabika kupata mifuko 16 tu. Na bei ni moja haijalishi ni kampuni gani wala grade.

Mwanzo simenti ilikuwa Tsh17000/= kwa Dangote, 18000/= Simba na 19000/= Nyati, sasa bei imekuwa sare na kuipata ni foreni. Kumbuka na nondo zimepanda bei.
 
Sasa hivi ujenzi umepamba moto kila mahali.. Mambo ni moto.. Vijana wasio na elimu hawatokosa kazi kama sio wavivu.. Site za kujenga ziko kibaoo.. Huu ni wakati wa wenye viwanda na hardwares kuvuna pesa!
 
Kama una hela ya kuanzia mifuko Mia nenda kiwandani unanunua kwa bei ya jumla. Kwahapo kigamboni nenda nyati cement
 
...mie huku imeadimika Jana mepita duka la mangi ninakokopa nkakuta hana, anasema uadimu wake huenda ikapanda bei kidogooo..
 
Sasa hivi ujenzi umepamba moto kila mahali.. Mambo ni moto.. Vijana wasio na elimu hawatokosa kazi kama sio wavivu.. Site za kujenga ziko kibaoo.. Huu ni wakati wa wenye viwanda na hardwares kuvuna pesa!
Kwahio ni kwamba kila bei inapopanda na faida inapanda ?

Au kuna wakati bei inapanda sababu uendeshaji umepanda hence faida kubaki pale pale au kupungua..., kwahio muuzaji wa hardwares akipandisha si huenda amepandishiwa pia ?

In short huwezi kupata conclusion ya kitu bila kujua undani, all that glitters is not gold....
 
Kwahio ni kwamba kila bei inapopanda na faida inapanda ?

Au kuna wakati bei inapanda sababu uendeshaji umepanda hence faida kubaki pale pale au kupungua..., kwahio muuzaji wa hardwares akipandisha si huenda amepandishiwa pia ?

In short huwezi kupata conclusion ya kitu bila kujua undani, all that glitters is not gold....
Many sites.. More cement bags, more profit!
 
Many sites.. More cement bags, more profit!
Many sites kwamba watu wanajenga sana au? kama wanajenga sana basi demand itakuwa kubwa kuliko supply hivyo bei itapanda ndio ila inapandia wapi ? Kwa mwenye kiwanda au supplier, kwahio kama mwenye kiwanda anapandisha hatujui margin ya msambazaji kama imepanda au kupungua...

More cement bags; Cement bags zikiwa nyingi haiwezekani watu wakakosa cement au bei kupanda kama uhitaji ni mdogo kuliko uzalishaji..., pia kumbuka hata bei ishuke vipi haiwezi kushuka kuliko production cost unless otherwise kuna ruzuku kutoka mahali..

More Profit; Profit kwa nani ndio hapo nimesema huwezi kujua kwa juu juu mpaka ufanye due dilligence.....
 
Kausha tunatafuta hela za uchaguzi
Nilijua ni huku kwetu tu. Mji mzima simenti imeadimika, ukifanikiwa kuipata bei ni Tsh21000/=. Hizi siku tatu zilizopita nimetaabika kupata mifuko 16 tu. Na bei ni moja haijalishi ni kampuni gani wala grade.

Mwanzo simenti ilikuwa Tsh17000/= kwa Dangote, 18000/= Simba na 19000/= Nyati, sasa bei imekuwa sare na kuipata ni foreni. Kumbuka na nondo zimepanda bei.

Sent from my SM-G928F using JamiiForums mobile app
 
Many sites kwamba watu wanajenga sana au? kama wanajenga sana basi demand itakuwa kubwa kuliko supply hivyo bei itapanda ndio ila inapandia wapi ? Kwa mwenye kiwanda au supplier, kwahio kama mwenye kiwanda anapandisha hatujui margin ya msambazaji kama imepanda au kupungua...

More cement bags; Cement bags zikiwa nyingi haiwezekani watu wakakosa cement au bei kupanda kama uhitaji ni mdogo kuliko uzalishaji..., pia kumbuka hata bei ishuke vipi haiwezi kushuka kuliko production cost unless otherwise kuna ruzuku kutoka mahali..

More Profit; Profit kwa nani ndio hapo nimesema huwezi kujua kwa juu juu mpaka ufanye due dilligence.....
Kwa wote.
 
Back
Top Bottom