Sanuka, chuma hazipimwi kwa macho

ichape ichape mchaga wa wapi wewe mwoga ichape ichape isogeze ichape ichape itoe moshii kama mkoa wangu karibu marangu kwa bibi
 
Yeah , heri nusu shari kuliko shari kamili bwashee
Nafikiri hili suala ni uwiano(scale) tu. TZ haijawahi kuwa na watu wengi kama hivi sasa(61m), na wengi wao wakiwa hawana elimu(5.8% tu wakiwa wamefika chuo kikuu) na hata hao wenye elimu, wengi hawana elimu bora.

Kwahiyo ule utambuzi wa kina kuhusu NGENGWE, achilia mbali kisonono na homa ya ini, hauwezi kuwepo.
 
Bwashee ,elimu wanayo ila hawana ile hofu kama zamani, uhamasishaji umekua mdogo kuliko makwingi wa kuhamasisha ngono
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…