nusuhela
JF-Expert Member
- Jan 26, 2014
- 6,538
- 8,269
Hii si ya kukosa. Ni tar 03 Nov 2018 yaani jumamosi. Kutakua na offer kabambe kwa wale wapenda sandwiches ukitembelea mgahawa wa SUBWAY. Siku hiyo kutakua na offer ya double the feel good. Yaani ukinunua sandwich 6" pamoja na soda moja, unapewa sandwich nyingine 6". Au ukinunua sandwich 12" pamoja na soda moja, unapewa sandwich nyingine 12".
Kwa watakao kuwa busy siku hiyo na hawataweza kufika kwenye mgahawa wowote wa subway na wapo maeneo ya
Sinza
Mwenge
Makumbusho
Mikocheni
Ubungo
Wanaweza wakatoa order zao kwa kupiga simu namba 0759782930 kwaajili ya kufanyiwa delivery. Delivery fee kwa maeneo tajwa hapo juu ni sh 1000 tu.
Pia hata kama upo nje ya hayo maeneo tajwa hapo juu, unaweza ku order na ukaletewa. Ila delivery fee inakua tofauti kulingana na umbali.
Karibuni sana. Waambie wenzako wawaambie wenzako kuwa hii si ya kukosa
Kwa watakao kuwa busy siku hiyo na hawataweza kufika kwenye mgahawa wowote wa subway na wapo maeneo ya
Sinza
Mwenge
Makumbusho
Mikocheni
Ubungo
Wanaweza wakatoa order zao kwa kupiga simu namba 0759782930 kwaajili ya kufanyiwa delivery. Delivery fee kwa maeneo tajwa hapo juu ni sh 1000 tu.
Pia hata kama upo nje ya hayo maeneo tajwa hapo juu, unaweza ku order na ukaletewa. Ila delivery fee inakua tofauti kulingana na umbali.
Karibuni sana. Waambie wenzako wawaambie wenzako kuwa hii si ya kukosa