Sanators 25 Kwenda SA mazishi ya Mandela


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
160
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 160 160
Sanators kibao wanakwenda SA .marais wote wa USA na wake zao Sanators na congress members wanaenda huko na a lot of movie stars .Sasa Jamani wa SA itabidi wakae nyumbani maana hiyo security na hapo unaambiwa POPE hajaa amua.Sio haki kwa wa SA wanahitaji kuimba barabarani Kuwa free kumuaga baba Yao .Sasa list ya celebrity watakaoimba and all that .Wa south wenyewe wanaimba Mbona barabarani .WANAFIKI MNOOO wanahudhuria mazishi ya Mtu waliomwita terrorist eti walikataa kumsaidia kutoka kisa waliogopa angekuwa Kama Mugabe angefukuza wazungu .Kweli USA kiboko Wana jifanya msiba wao na wenyeji jee?
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Wazungu hujui kwamba huwa wanafiki?
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966