samsung zauzwa kama karanga


Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,747
Likes
393
Points
180
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,747 393 180
napenda sana simu za samsung galaxy ingawa uwezo wa kununua sina,gharama kubwa sana tunaishia kwa mkombozi wa wanyonge tecno,huwa naishia kusoma specification zake na kuzikubali sana,kinachonisikitisha mfano hapa mwanza unakuta samsung zimezagaa tangu ktk maduka makubwa hadi kwa wamachinga pale jirani na mwanza hotel. kibaya zaidi unashindwa kutofautisha ipi simu halali au ipi feki maana usipokuwa makini unaibiwa.wanajf nitatofautishaje hii michina na original?
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,147
Likes
3,692
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,147 3,692 280
Bei ni kielelezo tosha. Samsung Galaxy original siyo chini ya dollar 400. Kupitia mtandao linganisha IMEI namba ya simu na IMEI zilokuwemo kwenye database ya samsung.
 
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,747
Likes
393
Points
180
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,747 393 180
Bei ni kielelezo tosha. Samsung Galaxy original siyo chini ya dollar 400. Kupitia mtandao linganisha IMEI namba ya simu na IMEI zilokuwemo kwenye database ya samsung.
sawa lakini nilijaribu kuuliza bei ya simu mojawapo chinga akaomba laki7!!!! na unajua wamachinga hatuwaamini kabisaaaaa.kitu cha laki 1 kwake unaweza kukinunua zaidi ya laki 2
 

Forum statistics

Threads 1,251,629
Members 481,811
Posts 29,778,237