Samsung na Galaxy S dhidi ya Apple na iPhone

Samsung na Galaxy S dhidi ya Apple na iPhone



I like this one too, unataka ku-challenge bring your perspective, your data, prove your point, bring counter arguments.

Mimi naona kama bado unabeat around the bush, we ndo uliyeleta article hapa, -mimi ni msomaji wakawaida tu ambaye katika kusoma nikahitaji kuelewa vizuri kwa kupata kujua hizi figures zako ulizozitumia humu mbona hujaonesha ulipozipata tujuridhishe na uhalali wake.
am merely asking simple questions.-

Sasa wewe all defensive na unataka counter arguments, niandike na reivew yangu pia...-

I think you have something else, if your aim was to challenge the content you would have foucsed on the key point.
to me every detail is important. No matter how little it may seem.-

I suggest that; be a man enough to say what is in you heart!
angalia ushaanza kuwa all emotional sasa..! Why all the paranoia...-

You left yourself off the guard when you brought this weak argument "“Why come here? We anzishia a thread kwenye hii forum? I know you know whats a forum”.-


Its not a weak argument.
We umezungumzia kuhusu azma yangu mimi.

Na mimi Nilitaka kujua kwanini umekuja hapa JF wakati unaonekana kama mtu ambaye hapendi kuwa question kwa ulicho andika...

Katika mjadala mzima hakuna mahala umetoa hata hoja moja ya mtazamo wako kuhusu mada husika,

Akohi,

Ingawa uchambuzi wa Millah ni mzuri,-

Ila kama unataaka kuamia kwenye hizi touchscreen smartphones nakushauri USINUNUE wala USIANZIE na IPHONE.

Kama wewe ni geek au kama unavyosema
Mwenyewe unamaximise matumizi ya simu ipasavyo, then ukitumia iphone itakulimit na haitakupa uhuru wa kuexplore ulimwengu wa technologia ipasavyo.

Kama mchambuzi alivyosema android ina apps nyingiiiiiiiiiiii sana, ambazo zitakufanya ufanye mambo kwenye simu hujawai kuwaza.

Iphone itakulazimisha utumie computer moja tu kufanya mambo yako. Now that mimi naona ni flop kubwa sana na inakufunga mtu kwenye dunia hii ua free market. Sisi watanzania ambao ni watu wakushare info, data simu kama hii itakubana sana.

Are you ready to purchase a song on itune wakati you download it for free katika android yako???

Data,document au file -ukitumiwa na mtu kwenye iphone -huwezi kuidownload lenyewe kama file likakaa kunijitegemea kwenye simu ikiwa unataka kuli access au view au edit it, huwezi, linabakia kwenye mtandao tu.
On the contrary samngsung hiyo inawezekana. Inafanya kazi kama a normal computer.

With samsung you can download a movie au series yako unayoipenda from torrents na ikaakaa kwnye simu, ukitaka kuiview kwa mda wako unacheki tu, with iphone kwa -huwezi kudownload movies from torrentz, na hata kununua music au Movies from thier istore huwezi kununua hapa Tanzania. Istore ya bongo hapa you can only purchase apps au podcast.

Sasa mambo gani hayo.... Ukitaka kuweka movies zako lazim udownload kwenye computer yako then uingize kwenye simu yako through itune. Whats the use ya smartphone kama mambo yenyewe kama hayo.

Whatsapp yenyewe you have to purchase through istore wakati with samsung au android its free. (inawezekana wewe huna matatizo na kupurchase from istore) ila kwa ndugu zangu mimi huku mambo ya kununua kwenye mtatandao kuingiza info za debit card yangu kwenye mtandao ni utata.

Hizi ni flows ambazo very rearly utazikuta kwenye reviews za experts huko. But mimi natumia -iphone na nime experience hayo yote.

Mimi huwa nashauri kama mtu anaaanza kutumia smartphone, iphone sio simu nzuri yakuanzaia hata kidogo.

Android is the best OS for a smartphone mtu yoyote can adapt mapema na hawezi kupata shida. That said samsung ndo the best Smartphone with an Android OS.

Iphone imekaa kichoyo kwetu huku kwenye dunia ya tatu where we cannot afford kununua apps kubwa kubwa, wakati with android unazipata bureeee.

To download music is much easier with an samsung than an apple.

kwanza mtu mgeni akinunua iphone lazima apewe mafunzo intensive kidogo compared to samsung, la sivyo anaweza akaipiga chini jinsi itakavyo mtoa jasho.-

Lazima ajue you can only use one computer to sync data zako na iphone yako, ukitumia computer nyingine you loose the data. Iphone music data ikishakuwa sync inabadilishwa format to their format ambayo huwezi tena kuitoa na kumpa mtu mwengine, can only be used with an iphone.

Android esp iphone jinsi walivyojuu na innovation the things you could with it mwenyewe utapenda, the apps ni zakumwaga.-

Mfano unajua kama watsapp is free kwenye samsung,wakati kwenye iphone you have to purchase. Na wabongo mambo yakunza kuingiza my debit card, ni ugomvi.

So kwa mtu anayeanza kununua smartphone, kama anataka status aonekane cool, nunua iphone.

But kama anataka kupata smartphone experience, uende na wakati na technology, usikereke na kuchukia smartphone, kama hutaki kuanza kuijailbrwak your phone which will cost you ofcoz (handsomely) nunua an Amdroid phone (samsung to be exact)
 
Mimi naona kama bado unabeat around the bush, we ndo uliyeleta article hapa, -mimi ni msomaji wakawaida tu ambaye katika kusoma nikahitaji kuelewa vizuri kwa kupata kujua hizi figures zako ulizozitumia humu mbona hujaonesha ulipozipata tujuridhishe na uhalali wake.
am merely asking simple questions.-

Sasa wewe all defensive na unataka counter arguments, niandike na reivew yangu pia...-

to me every detail is important. No matter how little it may seem.-

angalia ushaanza kuwa all emotional sasa..! Why all the paranoia...-


Its not a weak argument.
We umezungumzia kuhusu azma yangu mimi.

Na mimi Nilitaka kujua kwanini umekuja hapa JF wakati unaonekana kama mtu ambaye hapendi kuwa question kwa ulicho andika...

The more you try the more you fail yourself badly, I think you are all over the place. Umetoka kabisa katika kile "ulichojifanya" ndio azma yako yalisi kutaka kujua chanzo cha data na kujifanya unahamu sana ya kujadili data au mada.

Don't worry Mundungus Fletcer, I will not bring anymore articles here. I think you will be quite content with my decision. LAKINI WATU KAMA WEWE NI KIKWAZO KWA UHURU WA KUTOA MAONI NA HABARI. Huu ndio ukweli, umeshindwa tu kusema usilete mada zako kwenye ukumbi huu lakini hii ndio azma yako halisi, are you the owner or shareholder of this Forum? You dont' have to answer this.

Mimi ni muungwana ungefunguka tu ukasema ukweli ningekuelewa. Ulikuwa huna haja ya kujifanya unataka kujua source ya data na mambo kama hayo. Sasa naamini ukiwa mswahili lazima utumie njia zetu za kiswahili kupata maendeleo maana waswahili watakuwekea vikwazo vya kiswahili ukiaribu njia tofauti.
 
Last edited by a moderator:

The more you try the more you fail yourself badly, I think you are all over the place. Umetoka kabisa katika kile "ulichojifanya" ndio azma yako yalisi kutaka kujua chanzo cha data na kujifanya unahamu sana ya kujadili data au mada.

Don't worry Mundungus Fletcer, I will not bring anymore articles here. I think you will be quite content with my decision. LAKINI WATU KAMA WEWE NI KIKWAZO KWA UHURU WA KUTOA MAONI NA HABARI. Huu ndio ukweli, umeshindwa tu kusema usilete mada zako kwenye ukumbi huu lakini hii ndio azma yako halisi, are you the owner or shareholder of this Forum? You dont' have to answer this.

Mimi ni muungwana ungefunguka tu ukasema ukweli ningekuelewa. Ulikuwa huna haja ya kujifanya unataka kujua source ya data na mambo kama hayo. Sasa naamini ukiwa mswahili lazima utumie njia zetu za kiswahili kupata maendeleo maana waswahili watakuwekea vikwazo vya kiswahili ukiaribu njia tofauti.

Ha ha ha ha ha ha ha........

Millah
Kama unaroho laini kaka, kweli hapa hapakufai.

Umenichekesha sana... Yani mimi nimekuwa kikwazo kwako kwa kutoa maoni , nabana mawazo... Hahahahahahaha...

Yani wewe umekimbia JF kwa swali challenge ndogo kama hii....

Kwa hiyo wewe ulitaka ukishaweka post yako hapa, watu tukupe LIKE na comments nzuri nzuri tu.... Poleee sana
 
Last edited by a moderator:
Ha ha ha ha ha ha ha........

Millah
Kama unaroho laini kaka, kweli hapa hapakufai.

Umenichekesha sana... Yani mimi nimekuwa kikwazo kwako kwa kutoa maoni , nabana mawazo... Hahahahahahaha...

Yani wewe umekimbia JF kwa swali challenge ndogo kama hii....

Kwa hiyo wewe ulitaka ukishaweka post yako hapa, watu tukupe LIKE na comments nzuri nzuri tu.... Poleee sana

Mundungus Fletcher si wewe uliyenifanya niamue kuwacha kuleta makala hapa ni mazungumzo baina yangu na chief-mkwawa hivyo usijibe "credit" bure.

Nimeamua hivi kwa misingi ya kiungwana, na ukweli wewe huna swali table uliyouliza ina source umekwenda IDC umekwama kupata data kwa vile wewe sio registered member, sasa ulitaka mimi nikufanyie registration, nilipie ili wewe uweze kupata data zile?

Ningelikuwa naogopa maswali ningelifunga au ku-moderate maswali kwenye blogi yangu mwenyewe, lakini ukienda utakuta kuko open kuweka comment yoyote ile. Sikujua kama mjadala huu utaishia "kitoto" hivi, kwa vicheko vya ajabu, nilidhani nazungumza na mtu mwenye hekima na mawazo mapana.

Mundungus huwezi kuzuia mvua kunyesha, unaweza tu kuweka drainage system itakayopunguza madhara ya maji ya mvua!
 
Last edited by a moderator:
LAKINI WATU KAMA WEWE NI KIKWAZO KWA UHURU WA KUTOA MAONI NA HABARI.
Nilivyoona hivi nikajua mimi ndo chanzo. Wala sijajipa credit. I just used youe words

Mundungus Fletcher si wewe uliyenifanya niamue kuwacha kuleta makala hapa ni mazungumzo baina yangu na chief-mkwawa hivyo usijibe "credit" bure.

Nimeamua hivi kwa misingi ya kiungwana, na ukweli wewe huna swali table uliyouliza ina source umekwenda IDC umekwama kupata data kwa vile wewe sio registered member, sasa ulitaka mimi nikufanyie registration, nilipie ili wewe uweze kupata data zile?

Ningelikuwa naogopa maswali ningelifunga au ku-moderate maswali kwenye blogi yangu mwenyewe, lakini ukienda utakuta kuko open kuweka comment yoyote ile. Sikujua kama mjadala huu utaishia "kitoto" hivi, kwa vicheko vya ajabu, nilidhani nazungumza na mtu mwenye hekima na mawazo mapana.

Mundungus huwezi kuzuia mvua kunyesha, unaweza tu kuweka drainage system itakayopunguza madhara ya maji ya mvua!

Any wai am relieved kwamba mimi sipo kwenye kumzuia mtu kutoa maoni yake.

Polee kwa kicheko... Mara moja moja tunaruhisiwa kuexpress vicheko. Doesnt mean am being umprofessional...
 
Last edited by a moderator:
Nilivyoona hivi nikajua mimi ndo chanzo. Wala sijajipa credit. I just used youe words



Any wai am relieved kwamba mimi sipo kwenye kumzuia mtu kutoa maoni yake.

Polee kwa kicheko... Mara moja moja tunaruhisiwa kuexpress vicheko. Doesnt mean am being umprofessional...

Hata madikteta katika utawala husema mimi sio dikteta, na husema hivyo wakiamini wanayoyasema.
 
Akohi,

Ingawa uchambuzi wa Millah ni mzuri,

Ila kama unataaka kuamia kwenye hizi touchscreen smartphones nakushauri USINUNUE wala USIANZIE na IPHONE.

Kama wewe ni geek au kama unavyosema
Mwenyewe unamaximise matumizi ya simu ipasavyo, then ukitumia iphone itakulimit na haitakupa uhuru wa kuexplore ulimwengu wa technologia ipasavyo.

Kama mchambuzi alivyosema android ina apps nyingiiiiiiiiiiii sana, ambazo zitakufanya ufanye mambo kwenye simu hujawai kuwaza.

Iphone itakulazimisha utumie computer moja tu kufanya mambo yako. Now that mimi naona ni flop kubwa sana na inakufunga mtu kwenye dunia hii ua free market. Sisi watanzania ambao ni watu wakushare info, data simu kama hii itakubana sana.

Are you ready to purchase a song on itune wakati you download it for free katika android yako???

Data,document au file ukitumiwa na mtu kwenye iphone huwezi kuidownload lenyewe kama file likakaa kunijitegemea kwenye simu ikiwa unataka kuli access au view au edit it, huwezi, linabakia kwenye mtandao tu.
On the contrary samngsung hiyo inawezekana. Inafanya kazi kama a normal computer.

With samsung you can download a movie au series yako unayoipenda from torrents na ikaakaa kwnye simu, ukitaka kuiview kwa mda wako unacheki tu, with iphone kwa huwezi kudownload movies from torrentz, na hata kununua music au Movies from thier istore huwezi kununua hapa Tanzania. Istore ya bongo hapa you can only purchase apps au podcast.

Sasa mambo gani hayo.... Ukitaka kuweka movies zako lazim udownload kwenye computer yako then uingize kwenye simu yako through itune. Whats the use ya smartphone kama mambo yenyewe kama hayo.

Whatsapp yenyewe you have to purchase through istore wakati with samsung au android its free. (inawezekana wewe huna matatizo na kupurchase from istore) ila kwa ndugu zangu mimi huku mambo ya kununua kwenye mtatandao kuingiza info za debit card yangu kwenye mtandao ni utata.

Hizi ni flows ambazo very rearly utazikuta kwenye reviews za experts huko. But mimi natumia iphone na nime experience hayo yote.

Mkuu uchambuzi mzuri, haya ni maswali niliyokua najiuliza endapo nitahamia Ios vitu gani nitavikosa vya Android..
 
Back
Top Bottom