Mundungus Fletcher
JF-Expert Member
- Jun 7, 2009
- 327
- 79
Ila nataka nikubainishie huu ukumbi wa great thinkers unaruhusu mpaka tetesi (habari ambazo si za uhakika)
So hii ni tetesi?-
-angalia hapa chiniSasa naomba uwe muwazi ni kwa nini unataka lazima mimi niweke full reference kwenye makala ninazoandika?Pamoja na kwamba JamiiForum inajiwakilisha kama mahala pa Great Thinkers lakini pia tunajua kwamba hapa si mahala pa Kitaaluma. So why?
i
mi nilikuwa nataka kujua hizi figure umezipata wapi? Umejuaje kama iphone waliuza hivyo? Au galaxy waliuza hivyo? Umekisia au?Phone zimeshauzwa milioni 133.7
na Galaxy S zimeuzwa milioni 74.3.
Takwimu hizi wewe umezipata wapi? Umejuaje kuwa galaxy s ilikuwa na wastani wa million 10Takwimu za awali zilionyesha kwamba huenda
mauzo ya Galaxy S yakawa makubwa kuliko ya-iPhone kwa mwaka 2012, lakini hatimae baada ya
kutolewa kwa iPhone 5 mambo yalibadilika na-iPhone kuendelea kushikilkia nambari moja katika
mauzo.-
takwimu zinaonyesha-kwamba mwaka 2010 Apple walikuwa wameuza
mara nne ya Galaxy S, yaani galaxy S ilikuwa-kwenye wastani wa simu milioni 10 na Apple-waliuza iPhone milioni 40. Il
Millah,
Mi nimeuliza swali kuwa wewe umetaja figures hapa, je source yake?-
We ukaanza kusema huitaji kucite reference. Unajiamini unachoandika.
Mimi sasa ntakuuliza swali...-
Why did you write this review..?
You have a blog na umepost kule, je why did come am post huku pia?
-