Ndio inawezekana, hakuna simu isiobadilishika battery. Zipo ambazo zinabadilishika kwa urahisi na zipo ambazo ni ngumu kubadilisha kama hio.
Yes boss wanguMnazungumzia Inbuilt Battery
Simu Nyingi sasa Hivi Ni Za Humo Kwa HumoYes boss wangu
[emoji23][emoji23][emoji23] mbna hatar yan yang nipo nayo mwaka wa nne...ukiwasha data tu saa moja na nusu imeishaNakumbuka kuna Jamaa alikua na simu ambayo tulikua tunaiita desktop yani anatumia akiwa amechomeka kwenye socket akitoa tu imezima! Ni mfano wa hizo inbuilt battery ilikua HTC
Ndo ubaya wa hayo masimu aisee...[emoji23][emoji23][emoji23] mbna hatar yan yang nipo nayo mwaka wa nne...ukiwasha data tu saa moja na nusu imeisha
Ya kijinga sanaNdo ubaya wa hayo masimu aisee...
Nenda kkoo...zipoWakuu sorry kwa kudandia thread na je vip kuhusu back cover ya samsung s7 zipo ninashida nayo
Nyingi mpaka ubandue kioo ndio uifikie betri !Yan ndo ubaya wa hizi in-built batteries zikipungua ufanisi inakuwaga tatizo sana