GE2025 Samia: Usanifu wa barabara njia 6 ya Maili moja- Chalinze unaendelea

GE2025 Samia: Usanifu wa barabara njia 6 ya Maili moja- Chalinze unaendelea

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

DuaZaMama

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2025
Posts
1,882
Reaction score
4,152
Mgombea wa kiti Cha Urais Kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi(CCM)Dkt. Samia Suluhu Hassan amesema kuwa usanifu wa upanuzi wa Barabara ya Njia sita kutoka maili moja Hadi Chalinze lakini pia Kutakuwa na ujenzi wa barabara ya Mabasi yaendayo haraka kutoka Kibaha Hadi Chalinze itakayojengwa Kwa ubia kati Sekta ya UMMA na Sekta Binafsi(PPP)

Dkt. Samia ameyasema hayo Leo Sept 28,2025 Viwanja vya Sabasaba Kibaha Mkoani Pwani Kwenye Mwendelezo wa Mikutano yake ya Kampeni za uchaguzi Mkuu 2025.
 
Huo usanifu umesemwa toka mwaka 2023 hadi leo bado usanifu haujaisha wakati angekuwepo mwamba mwenyewe JPM hata ujenzi ungekuwa umeisha.

Kujenga Tanganyika kwake ni shida sana ila Zanzibar kutwa kucha wanajenga tu
 
Huo usanifu umesemwa toka mwaka 2023 hadi leo bado usanifu haujaisha wakati angekuwepo mwamba mwenyewe JPM hata ujenzi ungekuwa umeisha.

Kujenga Tanganyika kwake ni shida sana ila Zanzibar kutwa kucha wanajenga tu
Zanzibar hakuna maneno mengi.

Kazi zinaanza haraka haraka.

Njoo huku sasa porojo tupu na bado kuna chawa wanamshangilia.
 
Mkuu unaamini sana kawenyw watu; Chuma is gone kama Mwalimu alivyoenda. Mnatengemeza tatizo lililotengemezwa baada ya mwalimu kuondoka.. ilikiwa kila kitu angeluwepo mwalimu... wakati BWM amefanya lazi nzuri sana ya kujenga mifumo na taaisis imara, JK amefanya kazi nzuri sana ya connectivity ya mikoa, kuanzia kwenye barabara, Internet, mwendokqsi in dar kupumguza foleni na hata ujenzi wa Daraja la Kigamboni was one of a kind kwa kipindi kile na iliifanya kigamboni iwe mji mkubwa? jK pia alipambana na kuongeza accsess ya elimu (shule za kata nk) prior ya hapo vijijini shule ya sekindari ungekuta moja kwenye wilaya nzima... na mambo mengi... JPM naye alifanya daraja la kigongo, kuanzisha SGR, Bwawa na kununua ndege... SSH nae kaunga SGR, kapambana kuongeza zahanati na vituo vya afya hadi vijijini (kwa maaana ya accsess)nk k, saizi anajenga flyover ya Jangwani ambayo ikikamilika itaifanya dar iwe stable hata kipindi cha mvua, anaongeza mwendokasi njia za mwenge, Airport nk nk

Tusimfanye JPM kuwa alfa na omega wa hii nchi. Nchi sio geto Nchi ni mipango na inatekelezwa na watu...
Huo usanifu umesemwa toka mwaka 2023 hadi leo bado usanifu haujaisha wakati angekuwepo mwamba mwenyewe JPM hata ujenzi ungekuwa umeisha.

Kujenga Tanganyika kwake ni shida sana ila Zanzibar kutwa kucha wanajenga tu
 
Mgombea wa kiti Cha Urais Kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi(CCM)Dkt. Samia Suluhu Hassan amesema kuwa usanifu wa upanuzi wa Barabara ya Njia sita kutoka maili moja Hadi Chalinze lakini pia Kutakuwa na ujenzi wa barabara ya Mabasi yaendayo haraka kutoka Kibaha Hadi Chalinze itakayojengwa Kwa ubia kati Sekta ya UMMA na Sekta Binafsi(PPP)

Dkt. Samia ameyasema hayo Leo Sept 28,2025 Viwanja vya Sabasaba Kibaha Mkoani Pwani Kwenye Mwendelezo wa Mikutano yake ya Kampeni za uchaguzi Mkuu 2025.

View: https://youtu.be/vTA2KJ_cyA4?si=hbe0wanUFYbkdW1I
 
Huo usanifu mbona ni wa muda gani ndefu hivyo...Labda kinachokwamisha pengine ni uwepo wa fungu la kutosha otherwise kazi ianze hata kwa awamu
 
Huyo mbia ni nani ?
Ni mchina?
Kama ni mchina basi wachina watamiliki ardhi ya tz kwa kiasi kikubwa.

Kuna watu watasema o tukimaliza kulipa barabara itakuwa ya kwetu, itachukua muda gani kulipa hilo deni, bado maintenance costs.

Jamani barabara ni huduma ya jamii sio Biashara.

Kwa hiyo siku mchina akijenga shule, hospital,uwanja wa michezo etc zitakuwa ni Mali zao , mpaka watakapo rudisha PESA ya uwekezaji wao ?.

Ina maana serikali imeshindwa kutekekeza majukumu yake, Sasa Kodi wanakusanya za KAZI Gani ?

Huu ni uwekezaji gani wakihuni.

Tanzania Hatuna viongozi wenye Nia njema kwa kwa ajili ya kuleta maendeleo.

Huu ni ushezi wa jk na sa100 anamsikiliza TU 😂
 
Mgombea wa kiti Cha Urais Kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi(CCM)Dkt. Samia Suluhu Hassan amesema kuwa usanifu wa upanuzi wa Barabara ya Njia sita kutoka maili moja Hadi Chalinze lakini pia Kutakuwa na ujenzi wa barabara ya Mabasi yaendayo haraka kutoka Kibaha Hadi Chalinze itakayojengwa Kwa ubia kati Sekta ya UMMA na Sekta Binafsi(PPP)

Dkt. Samia ameyasema hayo Leo Sept 28,2025 Viwanja vya Sabasaba Kibaha Mkoani Pwani Kwenye Mwendelezo wa Mikutano yake ya Kampeni za uchaguzi Mkuu 2025.
Kwa hiyo shida yeti ni barabara, si ndiyo?
 
Mgombea wa kiti Cha Urais Kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi(CCM)Dkt. Samia Suluhu Hassan amesema kuwa usanifu wa upanuzi wa Barabara ya Njia sita kutoka maili moja Hadi Chalinze lakini pia Kutakuwa na ujenzi wa barabara ya Mabasi yaendayo haraka kutoka Kibaha Hadi Chalinze itakayojengwa Kwa ubia kati Sekta ya UMMA na Sekta Binafsi(PPP)

Dkt. Samia ameyasema hayo Leo Sept 28,2025 Viwanja vya Sabasaba Kibaha Mkoani Pwani Kwenye Mwendelezo wa Mikutano yake ya Kampeni za uchaguzi Mkuu 2025.
Sio hadi morogoro tens!
 
Back
Top Bottom