Samia Scholarship

Samia Scholarship

Stephano Mgendanyi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2020
Posts
3,119
Reaction score
1,430
SAMIA SCHOLARSHIP​

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia imeanzisha program ya ufadhili iitwayo SAMIA SCHOLARSHIP kwa masomo ya shahada ya kwanza kwa wanafunzi waliopata ufaulu wa juu katika mitihani ya kidato cha 6 mwaka 2022 chini ya NECTA kwa waliosoma masomo ya;
PCB,
PCM,
PGM,
CBG,
CBA,
PMC,
CBN
SAMIA SCHOLARSHIP itagharamia kwa Asilimia Mia Moja (100%) katika fani za Teknolojia, Uhandisi, Hisabati na Tiba;

  • Ada ya mafunzo
  • Posho ya Chakula na Malazi
  • Posho ya Vitabu na Viandikwa
  • Mahitaji Maalumu ya Vitivo
  • Mafunzo kwa Vitendo
  • Utafiti
  • Vifaa Saidizi kwa Wanafunzi Wenye Mahitaji Maalumu
  • Bima ya Afya
FdqnkZ2WYAIwtqz.jpg
FdqnkZzXgAICBuX.jpg
FdqnkZ2WIAYWoer.jpg
FdqnkZ2XEAAPUnc.jpg
 
Wadau Hivi hakuna mtu anayefahamu vyuo/mahala wanapotoa scholarships za masters iwe ndani au nje ya nchi kwa upande wa accounting, economics or finance related degrees?
 
Back
Top Bottom