GE2025 Samia: CCM tunataka ushindi wa heshima tuwazibe midomo wale wengine

GE2025 Samia: CCM tunataka ushindi wa heshima tuwazibe midomo wale wengine

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Ushindi wa heshima kwa ushindani gani, huo wa kushindana na Salum Mwalimu? Hizi pombe za mchana hizi ni shida sana.
 
Sasa ushindi wa heshima ni wa kushindana na akina Salumu Mwalimu kweli??? Bora hata Mpina angekuwepo?? Huyo Mwalimu kura nyingi atakazopata ni za watu wa huko kisiwandui,bububu,mwanakwerekwe n.k. Nchi ngumu sana hii. 😀 😀 😀
 
Dkt. Samia Suluhu Hassan, Mgombea Urais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) amewaomba wananchi na wanachama wa CCM kujitokeza kwa wingi kwenye zoezi la upigaji wa kura Oktoba 29, 2025 ili kukiwezesha chama hicho kupata ushindi wa heshima na wa kishindo.

Dkt. Samia ameyasema hayo Septemba 10, 2025 wakati akizungumza na maelfu ya wananchi wakati wa kampeni za chama hicho wilayani Igunga mkoani Tabora, akiahidi pia kuendelea kuwatumikia kwa juhudi zaidi katika kuwaletea maendeleo.

"Mtakapokuja na ushindi wa heshima kwa jina jingine ushindi wa kishindo wa Chama Cha Mapinduzi tutaweza kuziba midomo wale wengine lakini la pili inapendeza sana kuona wananchi mnajaa sana kwenye viwanja vya mikutano namna hii, sasa idadi iende ikajionesshe kwenye masanduku ya kura vinginevyo wenzetu watatucheka".

Mungu atakuwa kasahawaziba midomo nyi kabla ya hayo matokeo

Watch ...it's very close...
 
Hamna haja hata ya kupiga kura, mtu unashindana peke yako utashindwaje sasa.
 
Na huyo ni Rais wa Wote ambaye hata akishinda inabidi awe kiongozi wa Wote ili kukusanya Nguvu za Wote kwenye Common Goals za Kupambana na Maadui zetu (Umasikini, Magonjwa na Ujinga) LAKINI anaongelea WALE / WAO na kuzibana Midomo as if kuna watu Sio walipa Kodi au amesahau ni pesa zao ndio zinamuweka Mjini
 
Ushindi wa heshima ni kama wa Ruto 51% vs Raila 48% huo ushindani ata Jumuia ya kimataifa itakuheshimu,,,ila Samia 98% afu Mwalimu 2% hiyo ni takataka
 
Dkt. Samia Suluhu Hassan, Mgombea Urais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) amewaomba wananchi na wanachama wa CCM kujitokeza kwa wingi kwenye zoezi la upigaji wa kura Oktoba 29, 2025 ili kukiwezesha chama hicho kupata ushindi wa heshima na wa kishindo.

Dkt. Samia ameyasema hayo Septemba 10, 2025 wakati akizungumza na maelfu ya wananchi wakati wa kampeni za chama hicho wilayani Igunga mkoani Tabora, akiahidi pia kuendelea kuwatumikia kwa juhudi zaidi katika kuwaletea maendeleo.

"Mtakapokuja na ushindi wa heshima kwa jina jingine ushindi wa kishindo wa Chama Cha Mapinduzi tutaweza kuziba midomo wale wengine lakini la pili inapendeza sana kuona wananchi mnajaa sana kwenye viwanja vya mikutano namna hii, sasa idadi iende ikajionesshe kwenye masanduku ya kura vinginevyo wenzetu watatucheka".


Wasifanye MAKOSA wakampa Maza percentage ndogo kuliko ya JPM 2020. Itakuwa ni aibu ya Mwaka. KURA YA "YES NAND NO"
 
Wakuu,

Hivi ushindi wa heshima ndio ukoje? CCM wanashindana wenyewe, sasa heshima hapo ipo wapi? Heshima ni kushinda wakati mpinzani wako mkuu umemtia lokapu? Au ule wa kusepa na kijiji huku tunajua kura zimeibwa?

=====

Mgombea wa nafasi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM), Ndugu Samia Suluhu Hassan akihutubia mkutano wa kampeni tarehe leo Septemba 23, 2025, Mangaka, wilaya ya Nanyumbu, mkoa wa Mtwara amesema chama hicho akina shida na ushindi kwa kuwa ni uhakika lakini watu wakapige kura ili kuwafunga midomo wale wengine.
 
Mgombea wa nafasi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM), Ndugu Samia Suluhu Hassan akihutubia mkutano wa kampeni tarehe leo Septemba 23, 2025, Mangaka, wilaya ya Nanyumbu, mkoa wa Mtwara amesema chama hicho akina shida na ushindi kwa kuwa ni uhakika lakini watu wakapige kura ili kuwafunga midomo wale wengine.

..Ushindi wa heshima bila ushindani wa kweli, na mchakato ulioendeshwa kwa haki na usawa?
 
Mgombea wa nafasi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM), Ndugu Samia Suluhu Hassan akihutubia mkutano wa kampeni tarehe leo Septemba 23, 2025, Mangaka, wilaya ya Nanyumbu, mkoa wa Mtwara amesema chama hicho akina shida na ushindi kwa kuwa ni uhakika lakini watu wakapige kura ili kuwafunga midomo wale wengine.
Anashindana na nani hivi huyu mwanamke
 
Back
Top Bottom