Samatta wa sasa ni fursa kwa DStv

kavulata

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
5,361
2,000
Kwani hujui Tritel bado ipo ila kwa jina lingine?

Sent using Jamii Forums mobile app
hebu nitonye ni akina nani hao, au ni Airtel? maana yeye vocha yake ya muda wa maongezi ya chini kabisa ilikuwa US dollar 25 kwa kisigizio kuwa yeye alikuwa digital wakati wengine wakikiwa wanatumia technologia ya analogy
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom