Kwani akiwa timu ya taifa huwa anachanga nini hadi useme mchango wake unahitajika?Hatuna vipaji ambavyo vitufanye tuone sawa tu mchezaji wa ligue one Mbwana Samatta astaafu kuchezea timu ya taifa huku kuna mashindano ya AFCON.
Aombwe arudi ,aje astaafu baada ya AFCON, mchango wake bado unahitajika.
Ameifungia stars zaidi ya magoli 20 na anacheza ligi kubwa kuliko wachezaji wote wa stars.Kwani akiwa timu ya taifa huwa anachanga nini hadi useme mchango wake unahitajika?
Stars ikiwa yanga 90% iliwahi kupigwa 7-0 na AlgeriaTimu ya taifa ni Yanga. Full stop.
Umesema stars, stars ni timu yenye laana. Timu ya taifa ni Yanga.Stars ikiwa yanga 90% iliwahi kupigwa 7-0 na Algeria
SIONI SABABU YA KUMREJESHA SAMMATA MUACHENI APUMZIKE.Hatuna vipaji ambavyo vitufanye tuone sawa tu mchezaji wa ligue one Mbwana Samatta astaafu kuchezea timu ya taifa huku kuna mashindano ya AFCON.
Aombwe arudi ,aje astaafu baada ya AFCON, mchango wake bado unahitajika.
Ameifungia stars zaidi ya Goli 20 kwenye mechi ngapi ukitoa magoli ya penalty Yule Jamaa kairudisha Sana Nyuma Taifa stars, Taifa stars ilitakiwa kuachana naye toka muda sanaAmeifungia stars zaidi ya magoli 20 na anacheza ligi kubwa kuliko wachezaji wote wa stars.
Upo sahihi, tuendelee kushabikia wakongo waliojazana Yanga na wachezaji wa kigeni. Vya kwetu havina thamaniUmesema stars, stars ni timu yenye laana. Timu ya taifa ni Yanga.
Wale wale tu hamna kitu.Umesema stars, stars ni timu yenye laana. Timu ya taifa ni Yanga.
Apumzike wakati anaendelea kucheza kule ligue one? Bora Samatta mzee kuliko hao wachezaji wa simba na yanga.SIONI SABABU YA KUMREJESHA SAMMATA MUACHENI APUMZIKE.
Kabla yake hakuna cha maana stars iliwahi kupata.Ameifungia stars zaidi ya Goli 20 kwenye mechi ngapi ukitoa magoli ya penalty Yule Jamaa kairudisha Sana Nyuma Taifa stars, Taifa stars ilitakiwa kuachana naye toka muda sana
Apumzike timu ya taifa kama anavodai yeye..MSUVA na SAMMATA bora hata MSUVA. MSUVA akisema anastaafu naweza hata kutetemeka kwasababu huwa anaisaidia timu pale matumaini hayapo.Apumzike wakati anaendelea kucheza kule ligue one? Bora Samatta mzee kuliko hao wachezaji wa simba na yanga.
Kutokana na CV yake akipewa dk 20 anaweza kukupa mchango wa maana muda wowote.Apumzike timu ya taifa kama anavodai yeye..MSUVA na SAMMATA bora hata MSUVA. MSUVA akisema anastaafu naweza hata kutetemeka kwasababu huwa anaisaidia timu pale matumaini hayapo.