Samaki Wakasirika

ukara

Senior Member
Jun 28, 2014
187
250
Samaki hao watoka majini kwenda kuwaona ndugu zao wa sokoni. Wadai kuwa kuendelea kunyamaa kunawaongezea ndwele.

Kwa sauti moja wanapaza sauti zao wakisema "Tumenyanyaswa kiasi cha kutosha, Tumeonewa kiasi cha kutosha, Tumepuuzwa kiasi cha kutosha, Tumedharauliwa kiasi cha kutosha, Tumedharirishwa kiasi cha kutosha, Tumenyonywa kiasi cha kutosha, Tumeumizwa kiasi cha kutosha, Tumeuawa kiasi cha kutosha, Tumedhihakiwa kiasi cha kutosha na Tumedanganywa kiasi cha kutosha. Unyonge wetu ndio uliosababisha haya yote." Lakini swali la msingi ni "Nani anajali kilio chao? Nani asimame apaze sauti kwa niaba yao ili sauti hiyo ipenye katika kuta nzito za masikio ya watesi wao? Nani anajali?" Kweli kilio cha Samaki machozi yamekwenda na maji
 

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Aug 19, 2012
1,342
2,000
Mkuu, wewe ni mwalimu wa fasihi chuo kikuu?Nimekupata lakini!Na huyo anaewala samaki anachekaaa, anajiandaa kuwala hao wote wanaolalamika!
 

MZEE MKUBWA

JF-Expert Member
Jun 24, 2017
3,771
2,000
Samaki hao watoka majini kwenda kuwaona ndugu zao wa sokoni. Wadai kuwa kuendelea kunyamaa kunawaongezea ndwele.

Kwa sauti moja wanapaza sauti zao wakisema "Tumenyanyaswa kiasi cha kutosha, Tumeonewa kiasi cha kutosha, Tumepuuzwa kiasi cha kutosha, Tumedharauliwa kiasi cha kutosha, Tumedharirishwa kiasi cha kutosha, Tumenyonywa kiasi cha kutosha, Tumeumizwa kiasi cha kutosha, Tumeuawa kiasi cha kutosha, Tumedhihakiwa kiasi cha kutosha na Tumedanganywa kiasi cha kutosha. Unyonge wetu ndio uliosababisha haya yote." Lakini swali la msingi ni "Nani anajali kilio chao? Nani asimame apaze sauti kwa niaba yao ili sauti hiyo ipenye katika kuta nzito za masikio ya watesi wao? Nani anajali?" Kweli kilio cha Samaki machozi yamekwenda na maji
Kwa hiyo unamaanisha mvuvi amesikia kilio chao
 

deluxelub

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
250
250
Nakumbuka kuna raisi mmoja wa kule Zanzibar aliwahi kuwambia jamaa flani hivi kuwa akili zao kama za samaki. Namie leo nikiunganisha dots napata picha hapa, you mean the same thing he spoke about....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom