Samahani wenye nchi, je siku hizi VETTING hazifanyiki kabla ya teuzi?


mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,042
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,042 280
Habarini wanajamvi, kwanza kabisa niwapongeze wale ambao hawalali usiku na mchana kwa kazi kubwa na nzito ya kizalendo kuhakikisha Taifa letu lipo Salama kabisa.

Siku za karibuni kumetokea utenguzi wa teuzi mda mchache sana baada ya mhusika kuteuliwa, mpaka sasa yameshatokea kama matukio 3 au 4 hivi. Sababu ni kinachoonekana ni makosa katika uteuzi, lakini kwa uelewa wangu mdogo teuzi serikalini huwa kuna utaratibu unaojulikana kama Vetting ambao kwa ufupi ni kuangalia kama mhusika anafaa kwa hiyo nafasi, na utaratibu huo hufanywa na Usalama. Sasa ninachoshangaa inakuaje ndani ya mda mfupi teuzi hizo 3 zinaonekana kama hazikufanyiwa huo utaraibu au haikuanyika vizuri au sijui ilikuwaje. Nakubali kuna nafasi ya makosa ya kibinadamu lakini mara 3 ni nyingi ndani ya kipindi cha miezi 6, na hili tukio la mwisho mtu kaingia mpaka Ikulu kimakosa, jambo ambalo kwa uelewa wangu mdogo ni Hatari Kiusalama
 
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,268
Likes
3,768
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,268 3,768 280
Habarini wanajamvi, kwanza kabisa niwapongeze wale ambao hawalali usiku na mchana kwa kazi kubwa na nzito ya kizalendo kuhakikisha Taifa letu lipo Salama kabisa.

Siku za karibuni kumetokea utenguzi wa teuzi mda mchache sana baada ya mhusika kuteuliwa, mpaka sasa yameshatokea kama matukio 3 au 4 hivi. Sababu ni kinachoonekana ni makosa katika uteuzi, lakini kwa uelewa wangu mdogo teuzi serikalini huwa kuna utaratibu unaojulikana kama Vetting ambao kwa ufupi ni kuangalia kama mhusika anafaa kwa hiyo nafasi, na utaratibu huo hufanywa na Usalama. Sasa ninachoshangaa inakuaje ndani ya mda mfupi teuzi hizo 3 zinaonekana kama hazikufanyiwa huo utaraibu au haikuanyika viuri au sijui ilikuaje. Nakubali kuna nafasi ya makosa ya kibinadamu lakini mara 3 ni nyingi ndani ya kipindi cha miezi 6, na hii ya mwisho mtu kaingia mpaka Ikulu kimakosa, jambo ambalo kwa uelewawangu mdogo ni Hatari Kiusalama, inakuaje mtu asiyestahili kuingia Ikulu anaingia!? Security Breach.


Security breach kivipi mkuu hayo maneno ni magumu kuyajua umetumia lugha ya magharibi badala ya kiswahili
 
dlamini

dlamini

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2011
Messages
368
Likes
110
Points
60
dlamini

dlamini

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2011
368 110 60
Habarini wanajamvi, kwanza kabisa niwapongeze wale ambao hawalali usiku na mchana kwa kazi kubwa na nzito ya kizalendo kuhakikisha Taifa letu lipo Salama kabisa.

Siku za karibuni kumetokea utenguzi wa teuzi mda mchache sana baada ya mhusika kuteuliwa, mpaka sasa yameshatokea kama matukio 3 au 4 hivi. Sababu ni kinachoonekana ni makosa katika uteuzi, lakini kwa uelewa wangu mdogo teuzi serikalini huwa kuna utaratibu unaojulikana kama Vetting ambao kwa ufupi ni kuangalia kama mhusika anafaa kwa hiyo nafasi, na utaratibu huo hufanywa na Usalama. Sasa ninachoshangaa inakuaje ndani ya mda mfupi teuzi hizo 3 zinaonekana kama hazikufanyiwa huo utaraibu au haikuanyika viuri au sijui ilikuaje. Nakubali kuna nafasi ya makosa ya kibinadamu lakini mara 3 ni nyingi ndani ya kipindi cha miezi 6, na hii ya mwisho mtu kaingia mpaka Ikulu kimakosa, jambo ambalo kwa uelewawangu mdogo ni Hatari Kiusalama, inakuaje mtu asiyestahili kuingia Ikulu anaingia!? Security Breach.
Kuteuliwa Kimakosa na "Mwananchi Kuingia Ikulu kwa shughuli yoyote ile" kuna uhusiano???? Mwenye Mamlaka ya Kuteua anaweza Kutengua Mda wowote. Je, mtu akiwa msafi asubuhi, hawezi kuchafuka jioni??? Naomba jibu
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,042
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,042 280
Kuteuliwa Kimakosa na "Mwananchi Kuingia Ikulu kwa shughuli yoyote ile" kuna uhusiano???? Mwenye Mamlaka ya Kuteua anaweza Kutengua Mda wowote. Je, mtu akiwa msafi asubuhi, hawezi kuchafuka jioni??? Naomba jibu
Sawa ana mamlaka wala sina shaka nalo, ndio mara tatu ndani ya miezi 6, hao wote wanachafuka jioni Mkuu, au unatoa assumption.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,780
Likes
19,353
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,780 19,353 280
Sawa ana mamlaka wala sina shaka nalo, ndio mara tatu ndani ya miezi 6, hao wote wanachafuka jioni Mkuu, au unatoa assumption.
Kwani hizo vetting si zinafanywa na binadamu kama wewe?
Shida kuna watu wamezoea kuchomeka majina ya watu wao sasa mchezo umeshtukiwa.
 
A

Area code 9

Member
Joined
Nov 30, 2015
Messages
20
Likes
5
Points
5
A

Area code 9

Member
Joined Nov 30, 2015
20 5 5
Habarini wanajamvi, kwanza kabisa niwapongeze wale ambao hawalali usiku na mchana kwa kazi kubwa na nzito ya kizalendo kuhakikisha Taifa letu lipo Salama kabisa.

Siku za karibuni kumetokea utenguzi wa teuzi mda mchache sana baada ya mhusika kuteuliwa, mpaka sasa yameshatokea kama matukio 3 au 4 hivi. Sababu ni kinachoonekana ni makosa katika uteuzi, lakini kwa uelewa wangu mdogo teuzi serikalini huwa kuna utaratibu unaojulikana kama Vetting ambao kwa ufupi ni kuangalia kama mhusika anafaa kwa hiyo nafasi, na utaratibu huo hufanywa na Usalama. Sasa ninachoshangaa inakuaje ndani ya mda mfupi teuzi hizo 3 zinaonekana kama hazikufanyiwa huo utaraibu au haikuanyika viuri au sijui ilikuaje. Nakubali kuna nafasi ya makosa ya kibinadamu lakini mara 3 ni nyingi ndani ya kipindi cha miezi 6, na hii ya mwisho mtu kaingia mpaka Ikulu kimakosa, jambo ambalo kwa uelewa wangu mdogo ni Hatari Kiusalama
Ukiona mabadiliko yametokea ujue hapo ndio vetting imekamilika kwa uhakika
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
4,680
Likes
4,155
Points
280
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
4,680 4,155 280
Sijui utaratibu wa kipindi cha vetting,ila kumwambia yule jamaa awapishe ikulu kwa kua aliandikwa kimakosa ni jambo lakusikitisha mnoo,wangemuita kando sio mbele ya kadamnasi, tena akiwa na familia yake
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,528
Likes
1,188
Points
280
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,528 1,188 280
Habarini wanajamvi, kwanza kabisa niwapongeze wale ambao hawalali usiku na mchana kwa kazi kubwa na nzito ya kizalendo kuhakikisha Taifa letu lipo Salama kabisa.

Siku za karibuni kumetokea utenguzi wa teuzi mda mchache sana baada ya mhusika kuteuliwa, mpaka sasa yameshatokea kama matukio 3 au 4 hivi. Sababu ni kinachoonekana ni makosa katika uteuzi, lakini kwa uelewa wangu mdogo teuzi serikalini huwa kuna utaratibu unaojulikana kama Vetting ambao kwa ufupi ni kuangalia kama mhusika anafaa kwa hiyo nafasi, na utaratibu huo hufanywa na Usalama. Sasa ninachoshangaa inakuaje ndani ya mda mfupi teuzi hizo 3 zinaonekana kama hazikufanyiwa huo utaraibu au haikuanyika viuri au sijui ilikuaje. Nakubali kuna nafasi ya makosa ya kibinadamu lakini mara 3 ni nyingi ndani ya kipindi cha miezi 6, na hii ya mwisho mtu kaingia mpaka Ikulu kimakosa, jambo ambalo kwa uelewa wangu mdogo ni Hatari Kiusalama
buman behaviour is not static , ndo maana hata kwenye ndo baada ya kuoa/kuolewa mtu hubadilika , sio kwamba aliolewa akiwa hovyo
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,042
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,042 280
Na leo tena makosa yale yale tena karibia ma5 Area code 9 TRUVADA
 

Forum statistics

Threads 1,236,310
Members 475,050
Posts 29,253,817