Sam Mahela leo dakika 45 umeshindwa kabisa kuongoza kipindi

Sam Mahela leo dakika 45 umeshindwa kabisa kuongoza kipindi

Bora yule dada wa Zanzibar kwenye mikasi.
 
Mwenye kujua CV ya Sam Mahela wa ITV atujuze. Anaonekana elimu yake ni ya mashaka. Jana kwa mfano alikuwa mfuasi wa CCM badala ya kuwa moderator wa kipindi. Aliunda kambi ya CCM na Msigwa akaunda ya upinzani. Yeye ilibidi awe Moderator wa kipindi na si vile alivyofanya.
 
Kwa iyo mtu kuwa CCM lazima apimwe cv yake?? Mtakuja kudai hata elimu za watu walio upande wa ccm hapo baadae, sasa hivi pale wote wangekua upande mmoja kipindi kile kilikua na maana gani sasa? Hukuona ndalichako alivyopigwa maswali magumu magumu week ilopita au siku iyo ndio uliuona huo umoderator wake? In fact sijaona baya labda kwa kuwa tu huwpendi hao CCM kma wasivyokupenda.
 
Abra CV ndio inaonyesha kiwangocha upeowako ndio maana intn jobs unatuma CV unaitwa msijemlalamikia KUMBE shuleyake ilikuwa mgogoro mkamkosea Mungu
 
Nimekua nikifuatilia kipindi hiki kinachorishwa na ITV maarufu Dakika 45. Huyu jamaa Sam Mahela wakati akifanya mahojiano na mwaalikwa asilimia 50% mzungumzaji ni Sam Mahela mwenyewe.

Katika maadili ya habari, hurubusiwi kutoa maoni yako hasa wakati wa kufanya mahojiano (un-opinionated). Huyu Mahela akiguswa tu Mfano Magufuli, utamsikia akimtetea kwa nguvu zote eti huyu Rais kaleta mabadiliko makubwa sana na mm nimefanya utafiti mikoa saba Tanzania na kwamba magufuli anakubalika.

Mfano katika kipindi cha leo akihojiana na Msigwa, huyu Mahela, alizungumza zaidi kuliko mualikwa, alijibizana nae kana kwamba yeye ni msemaji wa CCM au wa serikali ya Magufuli. Alimhakikishia kuwa Magufuli anakubalika sana na yeye alifanya tafiti na viongozi wa dini na vyama vya siasa vinamkubali. Pathetic.

Alienda mbali zaidi kwamba kila alichokua anasema Msigwa yeye humjibu "Wasema wewe, Mimi sijasema"! Sasa najiuliza huyu KANJANJA vipi, ama ni wakala wa CCM ndani ya DK 45 au anamfurahisha mfalme....

Wadau mtakumbuka aliekua anaendesha kipindi hiki huko nyuma ni Buhohela, na kwasasa amepata ugali wake (kazi) magogoni (Ikulu). Huyu Mahela naona nae amepatamani huko na sharti amfurahishe mfalme!

Huo ni Ukanjanja na njaa Kali...Aibu! Shame on you MAHELA.
KIUKWELI HUYU JMAA HATA SIJUI KWA NINI KAPEWA KIPINDI MAKINI KAMA KILE WAKATI YEYE MWENYEWE KWANZA HANA TONE OF INTEREST YA UTANGAZAJI,KWANI KUNA VITU ANAIFANYA KAMA MC WA SHEREHE BADALA YA KUWA MTANGAZAJI,ANAULIZA MASWALI AMBAYO HAYANA MASHIKO KABISA KWA WAGENI WAKE ,HAYANA TIJA KWA JAMII INAYOANGALIA HIKO KIPINDI,NAJIULIZAGA HUYU JMAA ANAGEKUWA BADO NI REPORTER ANGEFAA SANA ,HIYO KAZI YA KUKAA STUDIO NA KUTANGAZA INAWENYEWE WENYE HEKI,A YANI YEYE NI MKURUPUKAJI TU
 
ni kisa tu aliye wenu kabanwa na kabanika ndio haya yote yanakuja??mbona alivyohojiwa lema hamkusema haya au kwenye kipindi kile anamuhoji lema hakuanza kupatamani huko ikulu??
 
Nyie watu mnashangaza sana nyie sijui ni lini mtaridhika, Naona Mahela amewapa kuandika leo kila kona.
 
Sam Mahela leo umechemsha vibaya mno kwenye interview na Mchungaji Msigwa. Ulikuwa kama umejialika studio, umetumia muda mwingi kumbana host asifunguke.

Kama proffession journalist ulifanya makosa kuandaa maswali ambayo ulimbana sana host asiyajibu. Interview imekuwa bias mno, inashauliwa umuache source afunguke sio kama ulivyofanya.

Next time usimuite mtu ambaye unambanabana otherwise kipindi apewe mwingine.
Amemualika mtu halafu yeye anataka awe msemaji, kw mfn: "Mimi sikubaliani na wewe katika hilo. Siku 100 za JPM watu wote walimkubali....." au: "Hayo ni maoni yako......" nk.nk. Basi kama hivyo angejialika mwenyewe ahutubie kama kuhani kanisani.
 
Jana nimekereka sana wakati akifanya mahojiano na Msigwa
Anabishana na mtu anayemhoji
Ana mkatisha wakati mwenzie bado anazungumza
Anaitetea serikali wakati si kazi yake
Yaani kiujumla haikuwa na haja ya kumwita Waziri kivuli kwa ajili ya kufanya nae mahojiano wakati hauko tayali kumsikiliza mtu
Huyu jamaa nyoko sana
 
Kutafuta Ukuu wa W... kumeharibu fani ya uandishi wa habari Tanzania, ni mtazamo wangu..
Uko sahihi jana alikuwa anatetea JPM, ulikuwa siyo wajibu wake kufanya hivyo. Yeyey ilibidi awe moderator na kuuliza maswali yenye logic (logical questions) and then wasilizaji wafanye deductions siyo yeye anafanya deductions! It was as if anamuuliza Msigwa maswali ambayo yeye ana majibu tayari ila anapima kama yanafanan na ya kwake!
 
KIUKWELI HUYU JMAA HATA SIJUI KWA NINI KAPEWA KIPINDI MAKINI KAMA KILE WAKATI YEYE MWENYEWE KWANZA HANA TONE OF INTEREST YA UTANGAZAJI,KWANI KUNA VITU ANAIFANYA KAMA MC WA SHEREHE BADALA YA KUWA MTANGAZAJI,ANAULIZA MASWALI AMBAYO HAYANA MASHIKO KABISA KWA WAGENI WAKE ,HAYANA TIJA KWA JAMII INAYOANGALIA HIKO KIPINDI,NAJIULIZAGA HUYU JMAA ANAGEKUWA BADO NI REPORTER ANGEFAA SANA ,HIYO KAZI YA KUKAA STUDIO NA KUTANGAZA INAWENYEWE WENYE HEKI,A YANI YEYE NI MKURUPUKAJI TU
Unachosha wasomaji kwa kuandika herufi kubwa. Jiongeze
 
Sam Mahela leo umechemsha vibaya mno kwenye interview na Mchungaji Msigwa. Ulikuwa kama umejialika studio, umetumia muda mwingi kumbana host asifunguke.

Kama proffession journalist ulifanya makosa kuandaa maswali ambayo ulimbana sana host asiyajibu. Interview imekuwa bias mno, inashauliwa umuache source afunguke sio kama ulivyofanya.

Next time usimuite mtu ambaye unambanabana otherwise kipindi apewe mwingine.
kwa kweli hata mimi sikupenda jinsi alivyokiendesha kipindi hicho. Yaani alikuwa anamajibu yake tayari anayoyataka kutoka kwa host
 
Amemualika mtu halafu yeye anataka awe msemaji, kw mfn: "Mimi sikubaliani na wewe katika hilo. Siku 100 za JPM watu wote walimkubali....." au: "Hayo ni maoni yako......" nk.nk. Basi kama hivyo angejialika mwenyewe ahutubie kama kuhani kanisani.
Nadhani Mahela ni form 4 failure, Mungu nisamehe! Uandishi wa habari kama wa Zembwela kwenye Uswazi, you do not need any professionalism!
 
Mahela mi simkubali hata kwenye kutangaza taarifa ya habar, na pia kwenye kureport habar anavyopinda shingo yake, sipend ase. pale bora wamuweke Spencer lameck
mimi ni sam mahele..anarudisha shingo nyuma halafu anabinua mdomo kisha anasema... Wa ITV.
Huwa analeta kichefuchefu kwa wanaume waliokamilika.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom