salamu

farkhina

Platinum Member
Mar 14, 2012
14,753
2,000
Usisahau kulala na neti naskia kuna homa ya jengua sijui dengue ata sielewi lol

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,413
2,000
Wengine sie ni wakeshaji tukihesabu wachawi na wanga wanavyovuruga anga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom