Salamu

massoyevod

New Member
Oct 4, 2011
3
0
SALAMU KWA WOTE WANA JAMIIFORUM.
Nafurahi sana kuwepo kwenye mtandao huu wa kuweza kupeana habari za kuelimisha,kuhurahisha na za kimaendeleo kwa wanajamii wote hususani watanzania wote.Naomba mnipokee kwani nami napenda sana mawasiliano yenye kuleta mwamko katika kukabiliana na changamoto za kimaisha.Aksanteni
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,765
2,000
Karibu sana, mimi naitwa husninyo. Ukiwa na shida yoyote muone sekretari wangu katavi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom