Salamu kutoka kwa Henry Kilewo

Salamu kutoka kwa Henry Kilewo

upo ifweero,maana walimtenda ulimboka,kombe,kibanda,mwangosi na wengineo.upo kabisa,maana yeyote atumiaye ma.vi na mata'ko atasema kama wewe!!
 
acha ujinga ww, unamwombea muuaji wa nn? Afie mbele huko hata huyo waliyemjeruhi naye anahitaji huruma. Tumuombee huyo tu

Mwakyembe na Said Kubenea walimwagiwa na nani? Ukipata jibu utajua ni nani anaemwagia watu tindikali. Naomba nikuulize kama CCM wana huruma na kijana Musa Tesha kwa nini wasimpeleke nje ya nchi kwa ajili ya kufanyiwa upasuaji wa kurekebisha sura yake? Na je kwa swali hili huoni kuwa CCM ndo waliofanya unyama huo ili huyo kijana wamtumie kama njia mojawapo ya kuiporomosha CDM?
 
KILA MVUNA MAJANGA HULA NA WA KWAO......
mwambie anachuma matunda ya ukatili wake,
 
ndo lile gaidi nambari moja tanzania!
attachment.php
 
Mungu amjalie afya njema,Wafitini waaibike mchana kweupee!
 
Aluta contunuor, tunakuwakilisha katika vita hii ya shetani mwigulu na maccm
 
Mungu atasimama na UKWELI daima hata ccm wafanye vipi hawawezi kupoteza HAKI ya Kilewo,pamoja sana makamanda .
 
acha ujinga ww, unamwombea muuaji wa nn? Afie mbele huko hata huyo waliyemjeruhi naye anahitaji huruma. Tumuombee huyo tu

Subiri kwanza mahakama ithibitishe, acha kuropokaropoka tu kama mtu mpuuzi.
 
Back
Top Bottom