Salama humu ndani? Mgeni wenu hapa!


Nellyonjolo1

Nellyonjolo1

Senior Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
120
Points
195
Nellyonjolo1

Nellyonjolo1

Senior Member
Joined Dec 2, 2012
120 195
Wakuu nawasalimu wote nadhani mu wazima bali kwa wale wenye madhaifu basi Muumba wao awarejeshee kilichopungua na wapate kufurahi pamoja nasi.
Kwa wale waliotangulia mbele ya haki basi nasema nimewamiss (Bwana ametoa na tena ametwaa!) wapumzike salama.

Nawapenda sana, naomba mnipokee tafadhali.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Pita ndani Nellyonjolo
 
Last edited by a moderator:
Nellyonjolo1

Nellyonjolo1

Senior Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
120
Points
195
Nellyonjolo1

Nellyonjolo1

Senior Member
Joined Dec 2, 2012
120 195
Last edited by a moderator:
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,521
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,521 2,000
Karibu sana JF.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,521
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,521 2,000
Wakuu nawasalimu wote nadhani mu wazima bali kwa wale wenye madhaifu basi Muumba wao awarejeshee kilichopungua na wapate kufurahi pamoja nasi.
Kwa wale waliotangulia mbele ya haki basi nasema nimewamiss (Bwana ametoa na tena ametwaa!) wapumzike salama.

Nawapenda sana, naomba mnipokee tafadhali.
Mkuu unatisha hiyo intro................
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
Wakuu nawasalimu wote nadhani mu wazima bali kwa wale wenye madhaifu basi Muumba wao awarejeshee kilichopungua na wapate kufurahi pamoja nasi.
Kwa wale waliotangulia mbele ya haki basi nasema nimewamiss (Bwana ametoa na tena ametwaa!) wapumzike salama.

Nawapenda sana, naomba mnipokee tafadhali.
aiseeeeee babaangu karibu sana jf labda nichukuwe nafasi hii na mimi nijitambulishe naitwa mkuu rombo natokea mkowa wa kilimanjaro kijiji cha mkuu rombo namiaka 62 na mke na watoto 8 na wajukuu 5 asante sana na karibu JF
 

Forum statistics

Threads 1,283,765
Members 493,810
Posts 30,800,166
Top