Salama humu ndani? Mgeni wenu hapa!

Nellyonjolo1

Senior Member
Dec 2, 2012
119
195
Wakuu nawasalimu wote nadhani mu wazima bali kwa wale wenye madhaifu basi Muumba wao awarejeshee kilichopungua na wapate kufurahi pamoja nasi.
Kwa wale waliotangulia mbele ya haki basi nasema nimewamiss (Bwana ametoa na tena ametwaa!) wapumzike salama.

Nawapenda sana, naomba mnipokee tafadhali.
 

Ulimakafu

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
22,619
2,000
Wakuu nawasalimu wote nadhani mu wazima bali kwa wale wenye madhaifu basi Muumba wao awarejeshee kilichopungua na wapate kufurahi pamoja nasi.
Kwa wale waliotangulia mbele ya haki basi nasema nimewamiss (Bwana ametoa na tena ametwaa!) wapumzike salama.

Nawapenda sana, naomba mnipokee tafadhali.
Mkuu unatisha hiyo intro................
 

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
1,557
1,225
Wakuu nawasalimu wote nadhani mu wazima bali kwa wale wenye madhaifu basi Muumba wao awarejeshee kilichopungua na wapate kufurahi pamoja nasi.
Kwa wale waliotangulia mbele ya haki basi nasema nimewamiss (Bwana ametoa na tena ametwaa!) wapumzike salama.

Nawapenda sana, naomba mnipokee tafadhali.
aiseeeeee babaangu karibu sana jf labda nichukuwe nafasi hii na mimi nijitambulishe naitwa mkuu rombo natokea mkowa wa kilimanjaro kijiji cha mkuu rombo namiaka 62 na mke na watoto 8 na wajukuu 5 asante sana na karibu JF
 
Similar threads





Top Bottom