Salaam Makamanda!


T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Salute makamanda!

Nimekuwa nikifuatilia kwa ukaribu sana jinsi mnavyowanyuka magamba hasa hiki kikosi cha njaa kichwani LB7 FC. Ukweli ni kuwa mnapiga kazi sana tena sana. Makamanda mnafanya mashambulizi mjaribu. Mungu awabariki sana. Nimejaribu pia kufuatilia kwa umakini mkubwa baadhi ya comments za hao magamba na nimebaini kuwa kisaikolojia wapo hoi sana, basi tu dhiki ndio zinazowafanya wajisajili kwenye hicho kikosi cha lb7 fc na si ufahamu wao.

Nawasihi makamanda ambao kimsingi ni mpango wa Mungu, waendelee kuwapigania watanzania wanyonge ambao tumaini lao pekee na vizazi vyao limebaki kwa makamanda kupitia chama cha ukombozi, CHADEMA. Mkoloni mweusi CCM yupo mbioni kuishiwa pumzi. Nawashuri magamba wapandishe dau kwenye kikosi chao maana naona wameishiwa pumzi kabisa, ama wafanye usajili mwingine kuongeza nguvu. Makamanda wanapiga kazi tu tena bila malipo yeyote, wanajitolea kwa jasho, machozi na damu.

Makamanda tuendelee kuwabana pumzi hawa magamba!
Tuwabane bila kuchoka!
MUNGU IBARIKI CHADEMA, MUNGU WABARIKI MAKAMANDA. AMEN.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,581
Likes
1,001
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,581 1,001 280
Ubarikiwe sana nawe kamanda.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,523
Likes
115
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,523 115 160
Mkuu usipate tabu haw wetu kabisa hawana jipya zaidi ya kusema CHADEMA ni chama cha kilaghai , mara ho udini mara ukanda. Hawana ubunifu. Ngoja tupige kazi. Mwaka huu ukiisha na wao wameisha.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,702
Likes
1,867
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,702 1,867 280
Mwita Maranya anamwogopa Zitto?
 
Last edited by a moderator:
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,326
Likes
21,156
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,326 21,156 280
Kamanda tupo makini zaidi.Kukimbia kwa Zitto Jf ni jibu tosha.hata kuwa guest anaogopa.Fitna zao za maandamano fake zinanaswa kabla ya wakati.Zitto yupo peke yake bungeni,hana ujasiri tena,kabaki kukenua tu
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Mkuu usipate tabu haw wetu kabisa hawana jipya zaidi ya kusema CHADEMA ni chama cha kilaghai , mara ho udini mara ukanda. Hawana ubunifu. Ngoja tupige kazi. Mwaka huu ukiisha na wao wameisha.
.......mwaka huu ukiisha na wao wamiesha .. .. .. . .. ..teh teh teh teh!
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Kamanda tupo makini zaidi.Kukimbia kwa Zitto Jf ni jibu tosha.hata kuwa guest anaogopa.Fitna zao za maandamano fake zinanaswa kabla ya wakati.Zitto yupo peke yake bungeni,hana ujasiri tena,kabaki kukenua tu
Mungu anasikia kilio cha watanzania wanyonge, na sasa ameamua kushusha mkono wake wa ukombozi kupitia chadema!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,517
Likes
4,875
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,517 4,875 280
One love kamanda
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,669
Likes
706
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,669 706 280
Kamanda tupo makini zaidi.Kukimbia kwa Zitto Jf ni jibu tosha.hata kuwa guest anaogopa.Fitna zao za maandamano fake zinanaswa kabla ya wakati.Zitto yupo peke yake bungeni,hana ujasiri tena,kabaki kukenua tu
Alikua anatumia ID gani? Nasikia kachange..
 
B

Bacron F

Senior Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
0
B

Bacron F

Senior Member
Joined Jan 25, 2013
164 0 0
Ahsante sana mtoa mada kweli umeongea ukweli mtupu, makamanda hakuna kulala pambaneni na hayo magamba mpaka vitambi vyao viishe kabisa wabaki kukenua mjengoni kama dogo ZZK
 
S

sukankanwa

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
92
Likes
1
Points
0
Age
42
S

sukankanwa

Member
Joined Nov 20, 2013
92 1 0
kamanda nimekupata tutaendelea kuwasha moto mpaka kieleweke,hayo magamba yasambaratike kama M23.
 

Forum statistics

Threads 1,213,944
Members 462,417
Posts 28,496,136