Sala ya Kuwaombea toba washenzi wa Afrika kwa Bwana Yesu

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,677
2,000
Mhhhhhhhhh
FB_IMG_1531293704634.jpg
 

innocentkirumbuyo

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,677
2,000
Kwa kawaida mwanadamu unavyojiona au kujitafsir wewe ni tofauti na inavyokuona au kukutafsiri jamii au watu wengine,mfano wewe unaweza ukawa unajiona ni mtu uliyestaarabika sana kumbe kuna watu wanakuona ww ni mshenzi sana!
Jibu swali mkuu ndio au hapana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom