Dinazarde, we ungemuuliza "bora wamfukuze kabisa nani?" halafu baadae unamwekea wimbo wa kitorondo kaingiaje huku manake hata kusoma kwenyewe hiyo mada nina uhakika hajaisoma zaidi ya kuja kupunguza maumivu tu huku!
Eti mpwa
warumi, bora afukuzwe nani? Mbowe, Zitto, Mnyika, Dr. Slaa, Kikwete, Lowassa au Limbu? Na afukuzwe kwa sababu zipi? Aidha afukuzwe na nani au mamlaka gani? Huyo unayetaka afukuzwe, amevunja kipengele kipi cha katiba ama ya chama au ya jamhuri? Aidha, ni kanuni ipi itakayoongoza kufukuzwa kwake?
NB: Kama huna majibu ya hayo maswali, tafadhali pitia quote hii hapa chini:Kisha, mbele ya jina lako utaona kamshale kenye rangi ya kijani kanaelekea kulia! Click hako kamshale ili kakurudishe ulikotokea, manake kule unasubiriwa na akina
matumbo,
Ruttashobolwa,
Paula kilaki,
Maboso na wengineo wengi... hebu rudi kule!