Sakata la Mafao: Serikali kukutana na TUCTA

Sakata la Mafao: Serikali kukutana na TUCTA

Nasema 25% ni nyingi, ziwe 5%, tuna miradi mingi sana tunafanya, tujifunze kuchangia maendelo ya nchi, hiyo asilimia 95% iende kwenye miradi ya umeme, reli nk

Watu wajifunze kujitegemea siyo kulia kulia hapa. Hutaki piga mbizi...
Wewe unachangia nini zaidi ya bk7? Mko wengi mibichwa bapa.
 
Nasema 25% ni nyingi, ziwe 5%, tuna miradi mingi sana tunafanya, tujifunze kuchangia maendelo ya nchi, hiyo asilimia 95% iende kwenye miradi ya umeme, reli nk

Watu wajifunze kujitegemea siyo kulia kulia hapa. Hutaki piga mbizi...
Nguruwe akishiba Hana lolote la ziada zaidi ya kujilaza kwenye kinyesi chake na mkojo.!
 
Nguruwe akishiba Hana lolote la ziada zaidi ya kujilaza kwenye kinyesi chake na mkojo.!

Tulia sindano iingie vizuri wewe, dawa bado haijapenya vizuri, hapa dawa mpaka 2025.. sindano baada ya sindano.
 
Tulia sindano iingie vizuri wewe, dawa bado haijapenya vizuri, hapa dawa mpaka 2025.. sindano baada ya sindano.
Mshukuru shemeji yako....endelea kula na kunya kilaiiiini !!!
 
Back
Top Bottom