SAKATA LA MADINI: Karamagi ahoji, nisaidie nini ?

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
24,141
2,000
Je ni kweli hajui asaidie nini kwa mjibu mapendekezo ya kamati ya pili na maamuzi ya Rais.......
f096deae033eb33ad3eaf97795352c4c.jpg

d3f99910c97c1e2dacd4ae9d2b75974c.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom