Said Ally Mwema,,IGP, angalia askari wako huyu

Said Ally Mwema,,IGP, angalia askari wako huyu

Kassim Awadh

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Posts
884
Reaction score
187
3[1].jpg

Askari huyu yupo kwenye ulinzi wa tamasha la Fiesta mjini Shinyanga. Ni usiku,shati inaonekana kama kachomolea hivi, analinda watu? Hii ni haki? Ama kweli Polisi wamebakia kubinafsishwa tu.
 
Huu ni mkusanyiko wa watu, sensa huko haifanyiki?.
 
Huu ni mkusanyiko wa watu, sensa huko haifanyiki?.
Tuliwahesabu hapohapo uwanjani jana usiku, ila dodoso halionyeshi jinsia, kwasababu zilizokua nje ya uwezo wetu mpaka tume itakapoundwa kutoa taarifa, kwasasa endeleeni kua watulivu. Jinsia KE, ME.
 
Mtoa hoja nakusifu kwa kuwa makini na kufuatilia na kuhakikisha kuona askari wanakuwepo ktk mikusanyiko kama hii ya with il I kuhakikisha ulinzi na usalama na Amani unakuwepo,ni matumaini Yangu huyo askari alikuwa anatekeleza wajibu wake ipasavyo kama ulivyoosha kwenye picha yako lakini kama angeonekana anacheza au anafanya jambo bays kulingana na taratibu na wajibu wa kazi zake halo angepaswa kulaumiwa sana na jamii hususani na wakuu wake.maoni Yang kwa we we mtoa mada kabla ujaandika Maada yeyote basi jaribu kufikiria kwanza na pia si kila picha inapaswa kuwekwa humu na mwisho inaonekana Hugo askari mnafahamiana sana na inawezekana mkwisha wahi kwaruzana ktk wakati akitekeleza wajibu wa majukumu Yake.nasema haya huku nikiamini kabisa hakuna askari hawezae kuwepo peke Yake na akiwa na mavazi ya kazi ktk umati MKUBWA wa watu kama Zhao ukizingatia kwanza ni usiku huu.
 
Suala la makusanyiko ya namna hii sio mara ya kwanza kukuta Askari wakifanya wajibu wao wa msingi wa kuhakikisha Ulinzi unaimarika mahali hapo.
Kawaida ni kwamba wahusika wa shughuli hizo waombapo vibali vya kufanya kusanyiko la aina hiyo basi huomba na msaada wa kupatiwa ulinzi hivyo sio geni machoni mwa wengi natumai wengi tunaliafiki kulingana na msaada watupatiao Askari hawa kiulinzi.

Kuhusiana suala la Sensa shughuli hii ilikuwa inakoma saa 12 jioni na si usiku kama picha inavyoonekana.
 
Ama kweli anajua kulinda ........... manake yuko front line kabisa asije akashindwa kuona vizuri ........ mchezaji/mwimbaji jukwaani ......... ha ha ha haha ama kweli ASKARI MLINZI
 
Hivi Fiesta haiingiliani na kuhesabiwa watu? Maana double standards zetu ndio chanzo cha mitafaruku. Kama kitu si halali basi kisiwe halali kwa watu wote.
 
kwa hesabu ya haraka, askari mmoja anahudumia watu kama buku moja hivi...likitokea timbwili si wanamdhuru within a second
 
Mtoa hoja nakusifu kwa kuwa makini na kufuatilia na kuhakikisha kuona askari wanakuwepo ktk mikusanyiko kama hii ya with il I kuhakikisha ulinzi na usalama na Amani unakuwepo,ni matumaini Yangu huyo askari alikuwa anatekeleza wajibu wake ipasavyo kama ulivyoosha kwenye picha yako lakini kama angeonekana anacheza au anafanya jambo bays kulingana na taratibu na wajibu wa kazi zake halo angepaswa kulaumiwa sana na jamii hususani na wakuu wake.maoni Yang kwa we we mtoa mada kabla ujaandika Maada yeyote basi jaribu kufikiria kwanza na pia si kila picha inapaswa kuwekwa humu na mwisho inaonekana Hugo askari mnafahamiana sana na inawezekana mkwisha wahi kwaruzana ktk wakati akitekeleza wajibu wa majukumu Yake.nasema haya huku nikiamini kabisa hakuna askari hawezae kuwepo peke Yake na akiwa na mavazi ya kazi ktk umati MKUBWA wa watu kama Zhao ukizingatia kwanza ni usiku huu.

Au ni wewe?
 
Back
Top Bottom