Safisha meno na tibu kinywa

Safisha meno na tibu kinywa

neophyte

Member
Joined
Oct 21, 2018
Posts
79
Reaction score
22
Umepoteza tabasamu lako meno yana rangi ambayo hairidhishi mdomo unatoa harufu meno yanauma Dr. ts hii hapa ina g'arisha meno inaondoa kutokwa na damu kinywani inatibu jino bila kung'oa inaondoa ganzi kwenye meno inarudisha tabasamu mwanana ina patika kwa bei poa 15000 tu
0769103506
IMG-20181109-WA0035.jpeg
 
Ninsasumbuliwa na ganzi, ila kwa kweli kwa sasa nahitaji kutumia dawa za miti shamba, maana hizi zote naona ni kama wale wale tu.
 
hupaswi kukata tamaa dr.ts itakusaidia ondoa shaka kabisa
Ninsasumbuliwa na ganzi, ila kwa kweli kwa sasa nahitaji kutumia dawa za miti shamba, maana hizi zote naona ni kama wale wale tu.
 
Back
Top Bottom