Safari yangu ya South Africa

Ukifika boda nipigie namba yang ni ile ile cjabadilisha kiongoz
 
Uwe makin na Wasomali huko. Wasije kukuvalisha dera baada ya kula vyao
 
Kama tz imekushinda south unaenda kufanya nini? Baki hapa tupambane na hali yetu.
 
Ndugu ukifika huko jitahidi sana kuwa makini na WASWAHILI pamoja na WASOMALIA.

Mbongo hata ukiwa unamfahamu kabisa mkimaliza story endelea na mambo yako. Jitahidi asijue hata unapoishi.

Ukicheka nao UTAVUNA MABUA MATUPU.

Hapo Pretoria wamejaa hata mtaani wanaongea kiswahili. Joberg ndo usiseme
 
Kati ya mambo ambayo niliyazigatia ni hili la kutokujuana. Wengi wao watakuharibia tu CV kwa mwenyeji wako.
 
Mkuu vip huko umekutana na Obama ? Mbona kimya au wazulu wamekwiba simu zote 2? Tupe feedback jombaa
 
Hapo nakonde utaratibu unakuaje mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…