Kuna mwenzako alienda mwaka jana akitokea babati to South AfricaWakuu as salaam aleikum nimejiunga JF ili nipate wadau wazoefu na hii safari yang ya SA adventure natumia njia ya barabala nitasafiri na taqwa hapo kesho nikitokea ubungo mpaka Lusaka, sijawai kufika elimu yang darasa LA Saba kiigereza najua pia siendi Kujiunga na watanzania walioshindikana huko Nina Pesa ya kujikim wakati natafta kazi sina mwenyeji nilizaliwa kupambana kila lakheri wakuu Mwenye kuniongezea ushauli nitashukuru
Kazi za mahotelin mkuu, pia Mimi sina tabia ya kuiga naamini mungu hataniacha sizani Leo Kama nitalalaUnafikiria kufanya kazi gani ukifika huko ...!?
Nimesoma vitisho kibao Mimi siogopi mkuuKuna mwenzako alienda mwaka jana akitokea babati to South Africa
Safari ya South Africa ndio nimeanza
Baada ya kufika akatoa feedback hapa
Mrejesho wa safari yangu ya South Africa
Baada ya muda akatupa tena updates hapa
South Africa msije Sio kuzuri
Kwahiyo unaweza kujifunza vitu viwili vitatu kwenye nyuzi zake hapo juu
Nikutakie safari njema
Lengo langu sio kukutisha ila nikukupa tu hamasaNimesoma vitisho kibao Mimi siogopi mkuu
Mkuu ngoja nipumzike nijiandae na safari nikifika Lusaka nitawapa kinachoendelea wakuuLengo langu sio kukutisha ila nikukupa tu hamasa
Take it positive utajifunza kitu
Unaogopa Mambo ya Xenophobia nini?Sio nchi ile.
Ng'oa nanga mkuu ulizaliwa siku moja na kufa itakuwa hivyo hivyo so huna cha kupoteza na km uliandikiwa kutusua utatusua tu.Mkuu ngoja nipumzike nijiandae na safari nikifika Lusaka nitawapa kinachoendelea wakuu
[emoji3] [emoji3] [emoji3] hajatekwa aliibiwa simu tuMwenzio Shibe kijijini alifika kama leo kesho yake akatekwa!.Shauri yako
Shibekijijini?Hivi yule mwingine alipatikana japo atupe feedback?
usimdhihakiKiswahili chako kinaonekana kweli uliishia la saba, pole sana.
Barabala, ushauli = what is that @ MBITIYAZAusimdhihaki