Safari yangu ya dhahabu Botswana

Jamaa alileta story ipi
 
Naipenda sana Botswana.siishi kuizungumzia..na wala sipajui...wale waswana nikiwaona wangejua ninavyowapenda..wee acha tu
 
bora uache tu maana porojo zimekuwa nyingi...stori haileweki mara wanyakyusa mara botwana ...
 
Sawa
 
Mkuu Midnight Mbona umetuacha njia panda tupo hapa tumeweka Kambi tunasubiria muendelezo
 
Mkuu Midnight Mbona umetuacha njia panda tupo hapa tumeweka Kambi tunasubiria muendelezo
Kwa moyo safi kabisa na taadhima nitaurudia upya huu mkasa wangu katika nyuzi mpya. Kaa tayari mkuu.
 
JF siku hizi imejaa utoto na ujuaji mwingi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…