hearly
JF-Expert Member
- Jun 19, 2014
- 54,391
- 80,373
mwaga mambo ..heheeUpdate soon
mwaga mambo ..heheeUpdate soon
haya maneno yako yamfikie " yule bibi wa hela ya mboga .. mzee wa vijisenti na wale wote waliotupiga changa la makinikia .. bila kumsahau yule aliyetupiga trillion 1.5Tuwe wazalendo na chetu!! Kwann hatupendi kupenda na kuufurahia utanzania wetu hadi tunaponda kilicho chetu. Kuukubali ugeni na kuutupa utanzania niujinga uliopitiliza!
Sababu kubwa ya kutoenda ndege yetu ni udogo wa uwanja wa ndege wa capvede na sio tatzo la hitilafu ya ndege!
Viongozi ndo wasababishi,shetani ndo chanzo cha uovu wote dunianiTuwe wazalendo na chetu!! Kwann hatupendi kupenda na kuufurahia utanzania wetu hadi tunaponda kilicho chetu. Kuukubali ugeni na kuutupa utanzania niujinga uliopitiliza!
wanaogopa haitarudi wanaotudai wataikomaliaUwanja mdogo au haina mafuta?