Safari ya kuhamia Dodoma Feb 2017 kwa Mawaziri na Makatibu Wakuu wote bado ipo?!

Lukusi

Member
Dec 23, 2016
13
75
Ndugu wanabodi tujikumbushe lile tamko/ratiba ya Serikali ya kuhamia Dodoma iliyotolewa na PM Majaliwa kuwa ifikapo Mwezi Februari 2017 Mawaziri na Makatibu wakuu wote wa Wizara watakuwa wamekwisha hamia Dodoma.

Sasa ni mwezi Januari 2017 je hiyo safari bado itakuwepo au lilikuwa tamko tu; mlioko Mawizarani tupeni update za maandalizi ya safari ya Dodoma kama ipo.
 

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
5,128
2,000
February imefika?

Ndugu wanabodi tujikumbushe lile tamko/ratiba ya Serikali ya kuhamia Dodoma iliyotolewa na PM Majaliwa kuwa ifikapo Mwezi Februari 2017 Mawaziri na Makatibu wakuu wote wa Wizara watakuwa wamekwisha hamia Dodoma.

Sasa ni mwezi Januari 2017 je hiyo safari bado itakuwepo au lilikuwa tamko tu; mlioko Mawizarani tupeni update za maandalizi ya safari ya Dodoma kama ipo.
 

Say no to actors

JF-Expert Member
Aug 9, 2016
638
1,000
Tulikuwa tunawatania tu!
Ndugu wanabodi tujikumbushe lile tamko/ratiba ya Serikali ya kuhamia Dodoma iliyotolewa na PM Majaliwa kuwa ifikapo Mwezi Februari 2017 Mawaziri na Makatibu wakuu wote wa Wizara watakuwa wamekwisha hamia Dodoma.

Sasa ni mwezi Januari 2017 je hiyo safari bado itakuwepo au lilikuwa tamko tu; mlioko Mawizarani tupeni update za maandalizi ya safari ya Dodoma kama ipo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom