Safari ya kufuata mhogo

Niliwahi kuifiata mbususu Mbeya nikitokea Dar. Kipindi kile mabasi yanafika Mby alfajiri. Kufika tu fasta unaoga na kupiga mswaki halafu Cha asubuhi. Then bebi anakwenda kuzuga ofisini anakuacha umelala. Saa nne huyu na kila aina ya mazagazaga. Kumbuka kipindi kile hakuna simu za mkononi so no disturbance mpaka siku ya kuondoka.
 
Yaan nami naona narudi kulekule☹️sijui nifanyaje? Mbeya hapa ukimwi upo juujuu hadi naogopa kuliwa,ukimkubali mtu ukimwambia kupima kwanza waingia mitini...nina watoto naogopa nikiharibu afya nimewaumiza wanangu tayari
Mbona hao wa mbali nao shida tupu, mtu anaishi hapa Dar, wewe upo Mbeya unadhani kama ni huo ukimwi utaukimbia kwa design hiyo kweli?

Tafuta mtu wako huko ujilie vyako kila ukijisikia, mwenyewe hadi nipime ngoma sijui asee, ule ni mtihani ambao siku nikiuweza nitachinja mbuzi hakyanani.
 
Asante Kwa ushauri aisee,barikiwa.Kumbe kupima nawe ni nongwaπŸ€£πŸ™Œ
 
Ww ujapigwa kweli ww
 
Wewe ni noma.
 
Tuwe na taadhari wana JF
Anything can happen hapa
 
Kuna mzee mmoja muungwana sana na anajua kutunza sana...sema nikuunge naye
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
We jamaa unataka kujipigia pasi kiaina.
Huyu veroos yaweza kuwa ye ndo mwenye shida vile tu hatujasikia upande wa pili. Hawa viumbe sio wa kuwaamini. Nampa 50% hadi jamaa yake atokee nitapunguza au kuongeza.
 
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
We jamaa unataka kujipigia pasi kiaina.
Huyu veroos yaweza kuwa ye ndo mwenye shida vile tu hatujasikia upande wa piki. Hawa viumbe sio wa kuwaamini. Nampa 50% hadi jamaa yake atokee nitapunguza au kuongeza.
🀣🀣🀣🀣
 
Umetoka wapi ukaenda wapi?.....Chai bila shugaleπŸ˜‚
πŸ˜‚
 
Duuuuuuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…