Safari ya Kikwete na Kifo cha Kanumba

Safari ya Kikwete na Kifo cha Kanumba

Umesema mwenye maswala ambayo haya itaji majibu anakuwepo na yanayo itaja maamuzi yake anakimbia du jamaa mnjanja uyo.
 
Stori hii iko kwenye gazeti la Mwananchi la leo 9/04/2012
Sufa
 
Habari njilizozipata sasa hivi inasemekana yule mtoto LULU ndio kwanza ana umri wa miaka 17 sio 18 kama ilivyodaiwa...
 
Sijui kwa nini huyu jamaa anapenda kuhudhuria misiba kila mtu maarufu anapofariki ,is a president for good sake,kwani hana wasaidizi pale ikulu?.na je nauliza kwamba ni misiba yote ya watu mashuhuri atakuwa ana hudhuria?kuna vitu vingi vya kufanya anavyo na hili taifa linavihitaji , kwani ile barua aliyeitoa ilionesha wazi kuguswa na msiba huu na si mpaka kwenda kwani tayari mwanae na baadhi ya mawaziri wake walishaenda,sasa anairisha safari muhimu kwa maslahi ya taifa kwa kitu ambacho sidhani kama kina tija kwa taifa letu.lazima atambue majukumu yake kama rais la sivyo atatufanya tuonekane kituko mbele ya macho ya kimataifa.
 
Kifo hiki kinasikitisha sana na kimelistua Taifa (nakiri sikuwanamfahamu marehemu)haswa kwa mchango wa marehemu kwenye ulimwengu wa filamu. Napenda kutoa salamu zangu za rambirambi kwa wafiwa. Lakini msiba huu unamwangaza mtawala wetu, hivi kweli kiongozi wa Taifa anapataje muda wa kutembelea wagonjwa hopitalini! Kisa mtangazaji redioni nk na leo hii shughuli za kitaifa zinasimama mtawala anakwenda kutoa pole! Angeweza kabisa kutuma waziri kama sio mkuu wa wilaya ya Kinondoni kumuwakilisha na salamu zingefika kwa uzito mkubwa tu. Watawala wetu wanapswa kujua kuwa wao ni viongozi wa Taifa na sio wa Dar na waachee kutafuta umaarufu kwa kufuata maoni ya wananchi bali kwa tekeleza sera zao na kuwaondolea matatizo wananchi kutoka Iguguno hadi Mbulusa, Kiraracha hadi Mtangimboli. Taifa kwanza umaarafu baadaye.
 
jamaa anapenda picha huyo!!! asa mgomo wa madaktari nani angempiga picha wakati vikao huwa ni siri? hapa kwa kanumba kila gazeti litatoa picha yake, hadi ya udaku!!! then ataonekana 'mtu wa watu' msanii mtu mkubwa baba, kuliko watz si unajua mkifa wengi aaaaaaaa hakuna impact, especially ukizingatia huenda mungekufa tu!!!!

kingine, mgogoro wa madaktari unaweza kutokea tena, si unajua bongo na migomo? lakini kifo cha kanumba ni once!!!asa jamaa asipige picha na jeneza? chezea jmk wewe!!!!!!

tz inajiongoza yenyewe!!
 
kanumba alikuwa anaandaliwa kuwa mbunge wa shinyanga kwa tiketi ya Chadema je mnalijua ?
 
Atafanyaje zaidi ya kumlilia msanii mwenzie bora Kanumba alikuza jina la nchi yetu nchi za nje na ndani Lakini yeye katudhalilisha ndani na nje- Kanumba ana legacy Bongo MOvie,Mheshimiwa hakuna kitu tumedhalilishwa na utawala wake hakuna mfano
 
Kwani kwenda msibani inachukua muda gani mpaka rais asiende? Au kuona wagonjwa ni muda gani? Hebu acheni majungu!
 
Someni sera za utandawazi vizuri. Utandawazi ni moja ya sera kubwa za freemasons. Wakuu wa nchi mbalimbali ni members wa freemasons na kama huyo mkuu si member hiyo nchi inatengwa ama huyo kiongoz huuwawa ama hapewi madaraka. Mkapa, JK ni members wa kundi hilo. Freemasons wanamwinua mtu mwenye kipaji na kumpa support kubwa kifedha na kiteknolojia yao mfano Michael Jackson na Justin Birbier hawa wameinuliwa. Je mastaa wa bongo wanaopendwa sana c ndo kama SK. Nani hajui kama bongo freemasons wapo tena Mkapa ndo kawajengea mizizi? daa naruka hii topic nataka kusema look beyond the scene. Kama mkuu wa kaya ameamua kuahirisha safari kwa msiba huu there is a logic katika maelezo niliyokatisha hapo juu. Unaweza usijue wapi na how JK na marehemu walipray the same or nearly alike role. mwisho mgomo wa madaktari na vifo vya wagonjwa havikuwa na connection na freemasons ndo maana mkuu hakuguswa mapema na alisafiri! Chezea sera za utandawazi/ freemasons wewe!
 
Habari njilizozipata sasa hivi inasemekana yule mtoto LULU ndio kwanza ana umri wa miaka 17 sio 18 kama ilivyodaiwa...

Mkuu wanataka kumgeuzia kibao marehemu kwamba alibaka.!
 
Hapana Kama ni Ziara za Kiserikali hawezi kuvunja Protocol kirahisi hivyo kama kifo cha Mwanamuziki labda Mafuriko au Mashambulizi

Hii ni ziara ya pekee ya kimafunzo sio ya kiserikali haihitaji Protocal
 
Sijui kwa nini huyu jamaa anapenda kuhudhuria misiba kila mtu maarufu anapofariki ,is a president for good sake,kwani hana wasaidizi pale ikulu?.na je nauliza kwamba ni misiba yote ya watu mashuhuri atakuwa ana hudhuria?kuna vitu vingi vya kufanya anavyo na hili taifa linavihitaji , kwani ile barua aliyeitoa ilionesha wazi kuguswa na msiba huu na si mpaka kwenda kwani tayari mwanae na baadhi ya mawaziri wake walishaenda,sasa anairisha safari muhimu kwa maslahi ya taifa kwa kitu ambacho sidhani kama kina tija kwa taifa letu.lazima atambue majukumu yake kama rais la sivyo atatufanya tuonekane kituko mbele ya macho ya kimataifa.


Anapenda sifa na kuonekana kwenye mikusanyiko ya watu ili aonekane kuwa ni mtu wa watu. Wakati yeye ndie anaetuletea maisha magumu bila ya kuwachukulia hatua viongozi mafisadi. Rais ndie mkuu wa nchi iweje mkuu wa wilaya,mkoa waziri wafanye ubadhirifu na wasichukuliwe hatua, ndio maana maisha yamekuwa magumu sana tanganyika. Uongozi wake bomu hafai.
 
Nadhani focus ya JK iko kwenye wrong goal post! Wakati mpira unatakiwa uelekezwe kusini yeye anapeleka mashambulizi kaskazini. Poor him!


Mimi nadhani kifo cha kanumba anakijua vizuri zaidi
 
Kuna mzee nilikuwa nae karibu wakati wanarushwa iyo news akaishia kusema HIZI NDO KAZI ANAZOZIWEZA JK.
Nkamuuliza zipi akasema izi za kwenda kughani misiba na si kuongoza NCHI
Nkaishia kutikisa kichwa maana nilidhani ni vijana tuu hawapendi utendaji wake kumbe ata wazee wa TANU
 
Back
Top Bottom