SAFARI YA GIZANI KUFIKA MAJALIWA...


NGOLO Jr

NGOLO Jr

Member
Joined
Sep 14, 2018
Messages
13
Points
45
NGOLO Jr

NGOLO Jr

Member
Joined Sep 14, 2018
13 45
Nchi yoyote ile duniani hutegeme wafanyabishara kulipa kodi ili kuborsha baazi ya huduma za kijamii
Wilaya ya kilombero inachangia pato la taiga kwa mwaka kutokana na vyanzo vyake vyake vya mapato hususani zao la mpunga.
Ila hapa zana imekuwa tofauti kwani zao moja ushuru mara mbili yani ginia la mpunga hutozwa ushuru wa Tsh 1700 mpunga huohuo hukobolewa ili kupata mchele ushuru unakuwa Tsh 3000 ukijumlisha utapata jibu kuwa zao moja ushuru unasimamia Tsh 4700.
Tanzania IFAKARA ndio wilaya inayoongoza DUNIANI kwa kutoza ushuru mkubwa kwa zao moja.
Serikali nivyema mkalitizama jambo hili kwa jicho la kipekee ukizingatia kilimo ndio ajira yenye rasilimali watu wengi zaidi na ili kumnufaisha mkulima nikumpunguzia ushuru pamoja na pembejeo ili aweze kujikimu na kilimo.Kauli ya rais ya kutokulipa ushuru chini ya tani moja imekuwa nasintofahamu au nikauli guru yenye giza mbele
Kilometa 180 miundombinu mibovu gari lenye uwezo wa kubeba tani moja haliwezi kufika,...,..........................
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
31,192
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
31,192 2,000
Mkuu Mbona Uzi Umeuweka Jukwaa La Utambulisho
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,708
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,708 2,000
Karibu sana JF mjukuu weu GT.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,708
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,708 2,000
Nchi yoyote ile duniani hutegeme wafanyabishara kulipa kodi ili kuborsha baazi ya huduma za kijamii
Wilaya ya kilombero inachangia pato la taiga kwa mwaka kutokana na vyanzo vyake vyake vya mapato hususani zao la mpunga.
Ila hapa zana imekuwa tofauti kwani zao moja ushuru mara mbili yani ginia la mpunga hutozwa ushuru wa Tsh 1700 mpunga huohuo hukobolewa ili kupata mchele ushuru unakuwa Tsh 3000 ukijumlisha utapata jibu kuwa zao moja ushuru unasimamia Tsh 4700.
Tanzania IFAKARA ndio wilaya inayoongoza DUNIANI kwa kutoza ushuru mkubwa kwa zao moja.
Serikali nivyema mkalitizama jambo hili kwa jicho la kipekee ukizingatia kilimo ndio ajira yenye rasilimali watu wengi zaidi na ili kumnufaisha mkulima nikumpunguzia ushuru pamoja na pembejeo ili aweze kujikimu na kilimo.Kauli ya rais ya kutokulipa ushuru chini ya tani moja imekuwa nasintofahamu au nikauli guru yenye giza mbele
Kilometa 180 miundombinu mibovu gari lenye uwezo wa kubeba tani moja haliwezi kufika,...,..........................
Duuuhhhhh..............
 

Forum statistics

Threads 1,295,454
Members 498,335
Posts 31,212,521
Top