Tetesi: Saed Ramovic ndiyo kocha mpya wa Yanga

Tetesi: Saed Ramovic ndiyo kocha mpya wa Yanga

Moja ya Wagogo wa hovyo kuwahi kutokea duniani baada ya Ndugai basi ni wewe kibaigwa finest!

Huyo mtu mwenyewe unayempigia chapuo aliondoka Yanga kwa nyodo! Huoni akirejeshwa mashabiki tutamfukuzisha ndani ya muda mfupi?

Duuh huyu kocha aliongea ukweli sio nyodo alisema ligi ya Tanzania hatupaswi kuwa ligi ya tano kwa ubora Ni ligi ya kawaida tu kitu ambacho Ni Cha kweli kabisa
 
Mbona kocha mzuri huyu
Saed Ramovic ni mjanja mjanja tu sio kocha wa maana.

Watu wanatumia hisia tu lakini timu yake ilikuwa nyepesi sana.

Hata hiyo gusa achia twende kwao ilikuwa kwa mashabiki na Ally Kamwe zaidi ila kwa wachezaji uwanjani ilikuwa ni mpira wa wakaida sana ambao hausadifu hiyo gusa achia twende kwao.

Matokeo yake tukashindwa kumfunga MC Alger hata goli moja ambalo lingefanya tutinge robo fainali.

Tena tulishindwa kumfunga tukiwa nyumbani.

Baada ya hiyo mechi akaondoka kwa jeuri na ufedhuli akiita ligi ya Tanzania dhaifu na haina timu nyingi za ushindani kuliko ligi ya Algeria ndio maana tukafungwa.

Kwa kifupi ni mweupe sana.

Kama kweli injinia wamemrudisha huyu tapeli waandae na pesa za kuvunja mkataba mapema kabla hajaanza kazi.
 
Saed Ramovic ni mjanja mjanja tu sio kocha wa maana.

Watu wanatumia hisia tu lakini timu yake ilikuwa nyepesi sana.

Hata hiyo gusa achia twende kwao ilikuwa kwa mashabiki na Ally Kamwe zaidi ila kwa wachezaji uwanjani ilikuwa ni mpira wa wakaida sana ambao hausadifu hiyo gusa achia twende kwao.

Matokeo yake tukashindwa kumfunga MC Alger hata goli moja ambalo lingefanya tutinge robo fainali.

Tena tulishindwa kumfunga tukiwa nyumbani.

Baada ya hiyo mechi akaondoka kwa jeuri na ufedhuli akiita ligi ya Tanzania dhaifu na haina timu nyingi za ushindani kuliko ligi ya Algeria ndio maana tukafungwa.

Kwa kifupi ni mweupe sana.

Kama kweli injinia wamemrudisha huyu tapeli waandae na pesa za kuvunja mkataba mapema kabla hajaanza kazi.

We jamaa mbona muongo Sana Ile gusa ACHIA TWENDE KWAO ilikuwa inonekana uwanjani kabisaa na timu ilikuwa inashambulia kwa Kasi sana inakabia juu(turnover)
 
Saed Ramovic ni mjanja mjanja tu sio kocha wa maana.

Watu wanatumia hisia tu lakini timu yake ilikuwa nyepesi sana.

Hata hiyo gusa achia twende kwao ilikuwa kwa mashabiki na Ally Kamwe zaidi ila kwa wachezaji uwanjani ilikuwa ni mpira wa wakaida sana ambao hausadifu hiyo gusa achia twende kwao.

Matokeo yake tukashindwa kumfunga MC Alger hata goli moja ambalo lingefanya tutinge robo fainali.

Tena tulishindwa kumfunga tukiwa nyumbani.

Baada ya hiyo mechi akaondoka kwa jeuri na ufedhuli akiita ligi ya Tanzania dhaifu na haina timu nyingi za ushindani kuliko ligi ya Algeria ndio maana tukafungwa.

Kwa kifupi ni mweupe sana.

Kama kweli injinia wamemrudisha huyu tapeli waandae na pesa za kuvunja mkataba mapema kabla hajaanza kazi.
kuna jamaa mmoja alisema washabiki wa uto mmezoea kupewa furaha , mangoba mamiti alikua na shida gani sasa?😅
 
Duuh huyu kocha aliongea ukweli sio nyodo alisema ligi ya Tanzania hatupaswi kuwa ligi ya tano kwa ubora Ni ligi ya kawaida tu kitu ambacho Ni Cha kweli kabisa
Hapo alisema baada ya kushindwa kumfunga MC Alger timu kutoka Algeria mechi ikaisha draw Yanga ikawa eliminated kwenye mashindano.

Sababu yake ni kwamba ligi ya Algeria ni ngumu na ina ushindani kuliko yetu.

Sasa waangalie makocha wenzie wanaojua mpira.

Yanga kaifunga Belouzdad goli 4 bila enzi za Gamondi na Yanga akatinga robo fainali kibabe sana.

CR Belouzdad ni timu kutoka Algeria.

Msimu huo tunatolewa na MC Alger champion league Simba anacheza shirikisho.

Mechi za makundi simba kacheza na Cs Constantine mechi ya kwanza simba kafungwa 2 kwa 1

Mechi ya marudiano simba kashinda 2 kwa 0 simba akamaliza akiwa anaongoza kundi kwa point 13.

CS Constatine ni timu kutoka Algeria.

Sasa kama league yetu dhaifu tuliwezaje kuwafunga hao warabu wa Algeria wenye ligi ngumu?

Mambo ya league yetu dhaifu ni mambo ya makocha wasiojua mpira na wasiopenda kuwajibika kwa mapungufu yao.

Saed Ramovic ni tapeli kama kina Folz,Manqoba and the likes.
 
Miongoni mwa makocha Bora kuwahi kutua kwenye ardhi hii ni huyu jamaa namkubali Sana huyu Ni Bora Sana kwenye attacking defence pia yupo vizuri Ni muumin wa 4-3-3 akiwa anashambulia inakuwa 3-2-5.fitness ya wachezaji inakuwa juu sana

Alishindwa kutupeleka robo fainali tena game ya mwisho tulikua nyumbani. Kituko eti pacome alianzia benchi. Kweli game ya muhimu wachezaji wako bora unawaachaje nje
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom