Tetesi: Saed Ramovic ndiyo kocha mpya wa Yanga

Tetesi: Saed Ramovic ndiyo kocha mpya wa Yanga

kibaigwa finest

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2026
Posts
338
Reaction score
372
Saed ramovic kasharudi yanga kesho ndio anatambulishwa

Gusa achia twende kwao imerudi tena,

Kama asipotambulishwa hii account yangu ifungiwe

FB_IMG_1793271721295.jpg
NI​
 
Kosa kubwa viongozi wa Yanga wamefanya.
Kwanza siyo kocha bora mashindano ya kimataifa (CFCL).
Pili alituacha kifedhuli sana wakati mbaya kwenye msimu.
Tatu inaendana na nambari moja, Timu yake inakuwa siyo nzuri defensive.
Anafundisha Gengenpressing ambayo inaacha timu yake dhaifu kiulinzi ikipoteza mpira na kufanyiwa counterattack.
Yanga haina wachezaji wenye nidhamu ya kujilinda wakiwa wamepanda juu kushambulia.
 
Kosa kubwa viongozi wa Yanga wamefanya.
Kwanza siyo kocha bora mashindano ya kimataifa (CFCL).
Pili alituacha kifedhuli sana wakati mbaya kwenye msimu.
Tatu inaendana na nambari moja, Timu yake inakuwa siyo nzuri defensive.
Anafundisha Gengenpressing ambayo inaacha timu yake dhaifu kiulinzi ikipoteza mpira na kufanyiwa counterattack.
Yanga haina wachezaji wenye nidhamu ya kujilinda wakiwa wamepanda juu kushambulia.

Miongoni mwa makocha Bora kuwahi kutua kwenye ardhi hii ni huyu jamaa namkubali Sana huyu Ni Bora Sana kwenye attacking defence pia yupo vizuri Ni muumin wa 4-3-3 akiwa anashambulia inakuwa 3-2-5.fitness ya wachezaji inakuwa juu sana
 
Miongoni mwa makocha Bora kuwahi kutua kwenye ardhi hii ni huyu jamaa namkubali Sana huyu Ni Bora Sana kwenye attacking defence pia yupo vizuri Ni muumin wa 4-3-3 akiwa anashambulia inakuwa 3-2-5.fitness ya wachezaji inakuwa juu sana
Hana ubora wowote! Alikuwa anashinda kwa kubahatisha tu. Pale hakuna kocha wa kutupeleka robo fainali pale!
 
Kosa kubwa viongozi wa Yanga wamefanya.
Kwanza siyo kocha bora mashindano ya kimataifa (CFCL).
Pili alituacha kifedhuli sana wakati mbaya kwenye msimu.
Tatu inaendana na nambari moja, Timu yake inakuwa siyo nzuri defensive.
Anafundisha Gengenpressing ambayo inaacha timu yake dhaifu kiulinzi ikipoteza mpira na kufanyiwa counterattack.
Yanga haina wachezaji wenye nidhamu ya kujilinda wakiwa wamepanda juu kushambulia.
Si usiache yana kuhusu nini kama siyo wivu.udeal na timu yako ya simba mbona una kiherehere sana.kama timu yako ni nzuri si ushukuru Mungu.washabiki wa simba mnawashwa kama pilipili.
 
Hakuna kocha hapa.

Ni upuuzi kumrudisha huyu jamaa.
Makocha wenye sifa ya kurudi Yanga kwa sasa ni wawili; Miloud Hamdi na Nasreddine Nabi. The rest ni takataka tu.

Mimi naamini uongozi utatafuta kocha mpya na mwenye CV kubwa kwenye soka la Afrika badala ya kuendelea na utaratibu wao wa kuokoteza makapi na watu wa kuja kuboreshaa CV zao.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom